Bán nhà riêng theo Phường tại quận 12

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Bán nhà riêng tại Phường Hiệp Thành, Quận 12

Tiêu chí tìm kiếm: Bán nhà riêng tại Phường Hiệp Thành, Quận 12. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 12. Phường/Xã: Hiệp Thành. 30 bất động sản.

KHU NHÀ ĐỒNG BỘ MỚI XÂY NGUYỄN ẢNH THỦ – Q12 CHỈ 6.5 TỶ

07.05.2026
53 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.5 Tỷ

Bán nhà 1 lửng 3 lầu 4x16m giá 5,3 tỷ TL, Trần Thị Hè, Q12

06.05.2026
64 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
5.3 Tỷ

Chỉ 6.8 tỷ có nhà 4 tầng đẹp lung linh 100m2 ngang 5m Nguyễn Thị Kiểu Q12 gần ...

03.05.2026
100 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.8 Tỷ

Bán nhà đẹp 11 PN HXH tránh Nguyễn Ảnh Thủ 106m2 rộng 4.5m DT 30 triệu gần chợ ...

03.05.2026
106 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
7.4 Tỷ

Nhà phố 1 lửng 3 lầu 4x14m giá 5,69 tỷ Trần Thị Hè ( HT42), P. Hiệp Thành. Q12

06.05.2026
56 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
5.69 Tỷ

R 🏘️🚘 NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY,SÁT MẶT TIỀN. ĐƯỜNG NHÁNH LÊ VĂN KHƯƠNG-3PN, HƠN 4 ...

04.05.2026
48 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
4.68 Tỷ

Bán nhà 1 lửng 3 lầu 4x16m giá 5,3 tỷ TL, Trần Thị Hè, Q12

27.04.2026
64 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
5.3 Tỷ

Bán nhà 2 tầng 4x10m giá 3,68 tỷ Đường 6m Trần Thị Hè, Q12

27.04.2026
40 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
3.68 Tỷ

Bán nhà 4 tầng 5x16m giá 6,59 tỷ KDC HT city Đường Nguyễn Thị Búp

27.04.2026
80 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.59 Tỷ

Bán nhà 3 tầng 4x13m giá 4,55 tỷ Đường Hiệp Thành 13, Quận 12

27.04.2026
52 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
4.55 Tỷ

Nhà phố chủ nhà là KTS tự thiết kế ngang 5m đường 8m thông giá 7,2 tỷ, HT42, Q12

27.04.2026
100 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
7.2 Tỷ

Bán nhà dãy trọ 5x28m giá 4,85 tỷ Đường 5m Hiệp Thành 35, Quận 12

27.04.2026
140 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
4.85 Tỷ

Bán KHÁCH SẠN 8 lầu ngang 5m MT Hiệp Thành Q12 118m2 41P DT hơn 100tr gần NM ...

03.05.2026
118 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
17 Tỷ

Bán nhà 1 trệt 1 lửng 3 lầu 4,11x13m giá 6,3 tỷ Đường Hiệp Thành 51

30.04.2026
53 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.3 Tỷ

Nhà 2 tầng HXH 5M – ( Anh Chị thiện trí có Giá TỐT luôn )

25.04.2026
60 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
3.25 Tỷ

Nhà 2 tầng HXH 5M – ( Anh Chị thiện trí có Giá TỐT luôn )

25.04.2026
60 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
3.25 Tỷ

27.04.2026
100 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
7.2 Tỷ

27.04.2026
140 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Bán CHDV 5 tầng 152m2 có 19,5 tỷ Bùi Văn Ngữ Hiệp Thành Quận 12 Hồ Chí Minh

22.01.2026
152 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
19.5 Tỷ

22.01.2026
152 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
19.5 Tỷ

22.01.2026
152 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
19.5 Tỷ

Bán Nhà 120m2 có 5,2 tỷ Nguyễn Ánh Thủ Hiệp Thành TP.Hồ Chí Minh

22.01.2026
120 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
5.2 Tỷ

🏠 BÁN NHÀ 3 TẦNG, ĐƯỜNG LÊ VĂN KHƯƠNG, PHƯỜNG HIỆP THÀNH, Q12, TP HCM.

21.02.2026
72 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.2 Tỷ

Nhà Đúc Lững (5x18) MT Hẻm 8m thông Liên Khu 2-5 qua Chợ Thiếc, Hiệp Thành, Q12

19.01.2026
90 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
5.9 Tỷ

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ 5 TẦNG - CHỈ 60 TRIỆU/M2 - HXT LÊ VĂN KHƯƠNG, Q12 QUÁ RẺ

31.01.2026
124 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
6.5 Tỷ

NHÀ ĐẸP KDC HIỆP THÀNH CITY, Q12 1 TRỆT 3 LẦU – ĐƯỜNG 10M CÓ VỈA HÈ – GIÁ CHỈ 9 ...

30.01.2026
85 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
9.45 Tỷ

Nhà 2 tầng dt 107m2 phường Tân Chánh Hiệp Quận 12

20.01.2026
56 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
4.95 Tỷ

SIÊU PHẨM SẮP HOÀN THIỆN… MUÔN VÀN TIỆN ÍCH XUNG QUANH, CẠNH ÔTÔ TRÁNH, 52M2, 4 ...

22.04.2026
52 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

27.04.2026
52 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
52 Triệu

📣📣📣 BÁN NHÀ 3 TẦNG MỚI ĐẸP DỌN VÀO Ở NGAY - HẺM XE HƠI ĐƯỜNG PHAN HUY ÍCH ...

27.04.2026
40 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
60 Triệu
Tin đã lưu