Hồ Chí Minh
(4,275)
Hà Nội
(1,260)
Bình Dương
(1,416)
Đà Nẵng
(390)
Hải Phòng
(208)
Long An
(1,097)
Bà Rịa Vũng Tàu
(434)
An Giang
(5)
Bắc Giang
(107)
Bắc Kạn
(3)
Bạc Liêu
(1)
Bắc Ninh
(259)
Bến Tre
(60)
Bình Định
(544)
Bình Phước
(250)
Bình Thuận
(150)
Cà Mau
(3)
Cần Thơ
(84)
Cao Bằng
(2)
Đắk Lắk
(30)
Đắk Nông
(6)
Điện Biên
(1)
Đồng Nai
(944)
Đồng Tháp
(6)
Gia Lai
(3)
Hà Giang
(2)
Hà Nam
(11)
Hà Tĩnh
(4)
Hải Dương
(54)
Hậu Giang
(39)
Hòa Bình
(46)
Hưng Yên
(47)
Khánh Hòa
(391)
Kiên Giang
(23)
Kon Tum
(12)
Lâm Đồng
(268)
Lạng Sơn
(9)
Lào Cai
(1,533)
Nam Định
(5)
Nghệ An
(39)
Ninh Bình
(2)
Ninh Thuận
(273)
Phú Thọ
(12)
Phú Yên
(65)
Quảng Bình
(927)
Quảng Nam
(640)
Quảng Ngãi
(136)
Quảng Ninh
(287)
Quảng Trị
(20)
Sóc Trăng
(3)
Sơn La
(8)
Tây Ninh
(23)
Thái Bình
(21)
Thái Nguyên
(210)
Thanh Hóa
(744)
Thừa Thiên Huế
(175)
Tiền Giang
(19)
Trà Vinh
(7)
Tuyên Quang
(1)
Vĩnh Long
(10)
Vĩnh Phúc
(378)
Yên Bái
(20)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Đường Trần Hưng Đạo
Nhà đất bán Quận 6
Nhà đất cho thuê Phường Phú Mỹ
Nhà đất cho thuê Đường Điện Biên Phủ
Nhà đất bán Đường Nguyễn Hữu Cảnh
Bán nhà riêng Phường 12
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Nhà đất tiêu biểu
Vỡ nợ bán gấp nhà hẻm 491Nguyễn Đình Chiểu 2 chiều!
40 m²
Quận 3 - Hồ Chí Minh
4.3 Tỷ
Kẹt tiền bán gấp nhà hẻm 3m Điện Biên Phủ, Q3
19.5 m²
Quận 3 - Hồ Chí Minh
2.85 Tỷ
Góc 3 mặt hẻm Hoàng Hoa Thám, P5, Bình Thạnh, 4,3x14m, 3T + 4PN, hợp đồng thuê 20tr/th. ...
50 m²
Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9.5 Tỷ
Hơn 8 tỷ nhà phân lô , ngõ ô tô thông , Sài Đồng, Long Biên
50 m²
Long Biên - Hà Nội
8 Triệu
Siêu phẩm hẻm xe hơi thông đường Nguyễn Văn Đậu (4,69x19m), KC 4 tấm đúc, khu cao tầng ...
85 m²
Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
10.5 Tỷ
💎 Đất đẹp Ngã Tư Trôi – giá cực hiếm
45 m²
Hoài Đức - Hà Nội
38 Triệu
Siêu Hiếm! Văn phòng 4 tầng Phan Đăng Lưu, thiết kế siêu đẹp, ngang 4,2m xe hơi vào nhà
75 m²
Phú Nhuận - Hồ Chí Minh
167 Tỷ
KHAI SƠN CITY – LONG BIÊN - VIEW CÔNG VIÊN • FULL NỘI THẤT • GIÁ TỐT
32 m²
Long Biên - Hà Nội
2.6 Triệu
Bán nhà cạnh mặt tiền Nơ Trang Long - Nhà mới cứng 3 tầng 2 chiếc 7 chỗ đậu tại nhà - ...
67 m²
Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
9 Tỷ
Bán các nền " Biệt thự " đa dạng vị trí cho quý khách lựa chọn, Đại học Bách Khoa, Phú ...
360 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
53.5 Triệu/m²
Liên kết
Bán nhà Quận 2
Bán nhà Quận 7
Bán nhà Quận 5
Bán đất nền dự án tại Việt Nam
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán đất nền dự án
.
Có
1,359
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
Chủ đât kẹt tiền bán gấp. Đất nền dụ án Phú Nhuận, Phường, PLB, Q9
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
74 Triệu
Bán lô đất Khu Dân Cư Phú Nhuận, Q9, DT: 280m2, đường Liên Phường - Đỗ Xuân Hợp
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
74 Triệu
Chuyên giới thiệu mua bán đất dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Q9
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu
Chủ đất cần tiền bán gấp đất dựa án Thời Báo Kinh Tế, Q9, sổ đỏ, vị trí đẹp
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
53 Triệu
Bán đất nền Sở Văn Hoá TT, Q9, trục đường Liên Phường, LH: 0909.745.722
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
62 Triệu
Chuyên giới thiệu mua bán đất dự án Thời Báo Kinh Tế, Q9
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
47 Triệu
Đất nền dự án Thời Báo Kinh Tế, Q9, giá tốt, bán nhanh trong tháng 9, LH ngay ...
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
52 Triệu
Cần bán nền đất biệt thự Phú Nhuận, Q9, vị trí đẹp, sổ đỏ, giá tốt
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
74 Triệu
Bán đất khu dân cư Phú Nhuận, DT: 280m2, hướng Tây Nam, giá bán 73tr/m2, LH: ...
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
73 Triệu
Chính cần bán gấp lô đất tại KDC Diamond Town - Bưng Ông Thoàn, Quận 9
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
59 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
71.5 Triệu
Suất ngoại giao lô góc đẹp nhất giáp dự án đất đấu giá Đồng Mô Lakeside
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
102 m²
Sơn Tây - Hà Nội
Thỏa thuận
CHÍNH CHỦ BÁN LÔ ĐẤT HÒA LẠC, MẶT ĐƯỜNG TỈNH 420. CÁCH TRUNG TÂM VŨ TRỤ VIỆT ...
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Thạch Thất - Hà Nội
Thỏa thuận
Bán đất nền dự án Hòa Lạc, Sơn Tây 100m2 sổ đỏ, 4 tỷ. LH: 0963615391
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
Thỏa thuận
BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG TRUNG NGHĨA – ĐỒ SƠN – MẶT TIỀN RỘNG – GIÁ 17,5TR/M²
22.04.2026
Diện tích
Địa điểm
300 m²
Đồ Sơn - Hải Phòng
17 Triệu
Bán nhà mặt tiền đường Ngô Quyền, P. 5, Q. 10, 8m x 21m, vị trí khu vực kinh ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Chính chủ cần bán nhà Mặt Tiền Hồng Bàng Quận 5 DT:4.5x15m nở hậu 7m giá chỉ ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 5 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Cần bán nền biệt thự chính chủ KDC Phú Nhuận, giá 75tr/m2. Lh :0903.382.786 Mr ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
75 Triệu/m²
Chuyên nhà đất Khu Sở Văn Hoá Thông Tin - Liên Phường - Quận 9. Lh 0903.382.786
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
90 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
76 Triệu/m²
Chính chủ bán đất 120m2, sát Liên Phường,đấu lưng Bưng Ông Thoàn, giá 78tr/m2 ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
78 Triệu/m²
Mặt Tiền Đỗ Ngọc Thạnh Ngay Nguyễn Chí Thanhdt 4 x20m giá 22 tỷ TL.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
32 m²
Quận 5 - Hồ Chí Minh
22 Tỷ
🌿 BỎ PHỐ VỀ VƯỜN – SỞ HỮU ĐẤT NỀN HÒA LẠC VIEW HỒ ĐỒNG MÔ CỰC CHILL. LH ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
2 Tỷ
Giá sốc, lô đất siêu tiềm năng giáp dự án đất đấu giá Đồng Mô Lakeside
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
102 m²
Sơn Tây - Hà Nội
3.3 Tỷ
🔥 ĐẤT HÒA LẠC – 100M – MT 8M – GIÁ 3,X TỶ ĐẦU TƯ AN TOÀN, DỄ THANH KHOẢN 🔥
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
4 Tỷ
SỞ HỮU NGAY ĐẤT NỀN SỔ ĐỎ VEN SÔNG – GIÁ CỰC TỐT 1,79 TỶ - TẠI TÂY NINH
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
80 m²
Cần Giuộc - Long An
1.79 Tỷ
HERAGON CITY – SẴN SỔ SANG TÊN SỔ NGAY. CĐT: 0966 343 969
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
70 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
3 Tỷ
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
4 Tỷ
🔥 SIÊU PHẨM KINH DOANH – TÂM ĐIỂM KẾT NỐI ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÒA LẠC 🔥. LH ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
2.5 Tỷ
Cơ hội cuối cùng lô đất 100m2 gần Tân Xã, khu vực trung tâm Hòa Lạc. Phù hợp ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
3.2 Tỷ
🌿 SỐNG XANH GIỮA LÒNG ĐÔ THỊ VỆ TINH – VIEW HỒ ĐIỀU HÒA MÁT MẺ 🌿. LH ...
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
2.5 Tỷ
Đất nền Hòa Lạc bám trục Hồ Tây - Ba Vì giá chỉ hơn 3 tỷ, chuẩn pháp lý!
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sơn Tây - Hà Nội
3 Tỷ
Trang đầu
<
22
23
24
25
26
>
Trang cuối
Tin đã lưu