An Phú
(1)
Bình Kiến
(1)
Phú Đông
(4)
Phú Lâm
(1)
Phường 1
(6)
Phường 2
(1)
Phường 3
(1)
Phường 4
(206)
Phường 7
(8)
Phường 9
(7)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Huyện Tuy Hòa
Nhà đất cho thuê Huyện Tuy Hòa
Bán nhà mặt phố Huyện Tuy Hòa
Bán đất Huyện Tuy Hòa
Nhà đất bán Phường Phường 9
Nhà đất bán Đường Lê Duẩn
Bán nhà mặt phố Đường Lê Duẩn
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
Bán căn hộ chung cư tại Đường Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 63m2 giá 6.8 Tỷ
63 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
6.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 49m2
49 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 34m2 giá 9.9 Tỷ
34 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 22m2 giá 7.5 Tỷ
22 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
7.5 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 48m2 giá 11.9 Tỷ
48 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
11.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 36m2 giá 8.9 Tỷ
36 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Bình, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 35m2 giá 8.8 Tỷ
35 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9,8 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
98 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9.7 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.7 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 30m2 giá 9.5 Tỷ
30 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.5 Tỷ
Liên kết
Mua nhà Hà Nội
Mua căn hộ giá rẻ
Bán nhà Gò Vấp
Bán nhà Nhà Bè
Nhà đất bán tại Huyện Tuy Hòa
Tiêu chí tìm kiếm: Tỉnh/Tp: Phú Yên. Quận/Huyện: Tuy Hòa.
Có
13
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
BÁN SH0PH0USE SÁT BIỂN TUY HÒA – THERA PREMIUM PHÚ YÊN
06.01.2026
Diện tích
Địa điểm
138 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
11 Tỷ
Đất xanh bán nhà phố La Maison 5 tầng mặt tiền Hùng Vương, Tuy Hoà, Phú Yên.
15.12.2025
Diện tích
Địa điểm
154 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
71 Triệu/m²
Đất xanh bán nhà phố La Maison 5 tầng mặt tiền Hùng Vương, Tuy Hoà, Phú Yên
15.12.2025
Diện tích
Địa điểm
154 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
71 Triệu/m²
Chính chủ bán nhà đất ở Phước Hậu 3, TP Tuy Hòa, Phú Yên
07.10.2025
Diện tích
Địa điểm
189 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
2.3 Tỷ
Cần Bán Gấp Nhà tại hẻm 140 đường 3/2, P Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên
09.10.2025
Diện tích
Địa điểm
99 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
850 Triệu
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN NHÀ TẠI KP HƯNG PHÚ - P5 TUY HOÀ - PHÚ YÊN ( nay ...
30.10.2025
Diện tích
Địa điểm
90 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
5 Tỷ
Chính chủ bán 2 LÔ đất liền kề, cách ngã 3 Nguyễn Văn Linh- Lạc Long Quân 400m, ...
07.10.2025
Diện tích
Địa điểm
158 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
1.87 Tỷ
L’Aurora Phú Yên Shophouse Biển đẳng cấp 5* cần chuyển nhượng
25.08.2025
Diện tích
Địa điểm
165 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
110 Triệu
L'aurora Phu Yen Dự án nghỉ dưỡng 5* đầu tiên ở Phú Yên sở hữu vị trí đắc địa 4 ...
28.08.2025
Diện tích
Địa điểm
290 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
34 Tỷ
Ban nha rieng An Phu TP Tuy Hoa 40m 5 tang 3 ngu
01.09.2025
Diện tích
Địa điểm
40 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
1.11 Tỷ
BÁN NHÀ TRUNG TÂM TP – VỊ TRÍ VÀNG PHƯỜNG 7, TUY HÒA, CÓ THỂ Ở/CHO THUÊ NGAY
25.09.2025
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
6.3 Tỷ
25.09.2025
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
6.3 Tỷ
Cần Bán Gấp Đất kèm nhà tại hẻm 140 đường 3/2, P Phú Thạnh, Tuy Hòa, Phú Yên
02.10.2025
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Tuy Hòa - Phú Yên
850 Triệu
Tin đã lưu