TÌM KIẾM
Nhà đất bán theo đường tại quận 2
Tạ Hiện (8)
Nguyễn Thị Định (299)
Lương Định Của (282)
Đặng Tiến Đông (3)
Nguyễn Duy Trinh (172)
Vạn Kiếp (1)
Phạm Thận Duật (3)
Xuân Thủy (209)
Nguyễn Cơ Thạch (26)
Lê Đức Thọ (1)
Đường 3 (30)
Đường 23 (2)
Giang Văn Minh (42)
Ven Hồ (2)
Nguyễn Án (1)
Võ Trường Toản (72)
Song Hành (121)
Đỗ Xuân Hợp (26)
Lê Văn Hiến (1)
Bùi Tá Hán (43)
Lâm Quang Ky (17)
D1 (2)
Đường 4 (7)
Đường 7 (17)
Đường 11 (23)
Đường 12 (34)
Đường 14 (22)
Đường 15 (8)
Dương Văn An (32)
Đặng Như Mai (8)
Đường 18 (4)
Đường 28 (8)
Đường 29 (3)
Đường 38 (2)
Lê Hữu Kiều (15)
Đường 61 (5)
Nguyễn Đăng Giai (5)
Đường 46 (16)
Đường 47 (7)
Nguyễn Bá Lân (3)
Trịnh Khắc Lập (3)
Đường 26 (3)
Nguyễn Đăng Đạo (2)
Đường 39 (3)
D4 (2)
Trương Văn Bang (39)
A2 (2)
A4 (1)
Đường 22 (1)
Đường 6 (10)
Đường 8 (7)
Đường 9 (19)
Đường 17 (10)
18A (4)
Đường 25 (2)
Đường 34 (14)
Phố 36 (1)
Đường 42 (7)
Đường 49 (7)
Đường 54 (3)
Đường 58 (5)
Phố 59 (2)
Phố 64 (1)
Phố 65 (1)
Đường 66 (14)
N4 (2)
Nguyễn Khoa Đăng (6)
Nguyễn Văn Hưởng (291)
Đường 44 (10)
C2 (1)
B5 (1)
D10 (2)
D11 (1)
Dương Văn Dương (1)
Phan Bá Vành (1)
Đoàn Hữu Trưng (10)
Nguyễn Duy Hiệu (45)
Nguyễn Hoàng (74)
Phan Văn Đáng (24)
Nguyễn Bá Huân (39)
Đường 21 (2)
Vũ Tông Phan (30)
Nguyễn Tuyển (18)
Nguyễn Cừ (9)
Nguyễn Ư Dĩ (29)
Đường 10 (7)
Đường 5 (9)
Đường 2 (28)
Đường 1 (38)
Thái Thuận (10)
Lê Văn Miến (21)
Nguyễn Quý Đức (41)
Trương Gia Mô (6)
Thân Văn Nhiếp (22)
H (1)
Bắc Nam (1)
Đường A (2)
B (11)
Quốc Hương (310)
Ngô Quang Huy (66)
Thảo Điền (210)
Đặng Hữu Phổ (4)
Lê Thước (6)
An Phú (49)
Trần Ngọc Diện (16)
Mai Chí Thọ (113)
Nguyễn Quý Cảnh (45)
12A (1)
Trần Lưu (3)
Cao Đức Lân (67)
Trần Não (604)
Nguyễn Tư Nghiêm (30)
Bình Trưng (3)
Lê Văn Thịnh (23)
Đường 16 (1)
Thạnh Mỹ Lợi (14)
Đồng Văn Cống (147)
Bát Nàn (31)
Đường 30 (5)
Lê Hiến Mai (1)
Đường 41 (11)
Đường 43 (7)
Nguyễn Văn Kỉnh (7)
Nguyễn Thanh Sơn (6)
Nguyễn Địa Lô (1)
Phạm Công Trứ (7)
Phạm Hy Lượng (3)
Nguyễn Mộng Tuân (6)
Nguyễn Quang Bật (1)
Quách Giai (1)
Đỗ Pháp Thuận (57)
Đường 33 (3)
2A (5)
Đường 31 (3)
Đường 53 (3)
Tỉnh lộ 25B (6)
D2 (4)
D3 (3)
Đường 40 (3)
Đường 27 (5)
Đường 13 (13)
E (1)
Đường 20 (4)
4A (1)
Đỗ Quang (46)
Đại Lộ Đông Tây (3)
Đường 19 (7)
Xa Lộ Hà Nội (269)
10A (11)
An Dương Vương (1)
Đường 57 (1)
Thích Mật Thể (4)
An Trang (1)
Đường 51 (3)
Đường 35 (4)
Nguyễn Đôn Tiết (14)
Trúc Đường (22)
Đường 50 (1)
Trương Văn Đa (1)
C (19)
D7 (1)
24A (3)
49B (4)
Võ Chí Công (1)
21A (1)
A (77)
Tống Hữu Định (13)
10B (1)
11A (2)
D18 (1)
31E (2)
31F (1)
Đường 62 (2)
34A (1)
7A (2)
8A (7)
37A (2)
Đường 63 (7)
Bình An (3)
D20 (1)
Nguyễn An (2)
Đường 104 (40)
31A (2)
Hoàng Thế Thiện (1)
19B (7)
30B (13)
Đường 97 (1)
G (9)
R (1)
D (3)
Trần Lựu (27)
8D (1)
Đường 101 (3)
10G (1)
Số 6 (7)
Số 12 (45)
Số 1 (50)
Số 8 (11)
Số 11 (15)
Số 10 (7)
Số 17 (20)
Số 27 (6)
Số 5 (18)
Số 47 (6)
Số 3 (34)
Số 20 (11)
Số 7 (12)
Số 2 (29)
Số 16 (2)
Số 14 (15)
Số 22 (2)
Số 39 (5)
Số 40 (8)
Số 4 (16)
Số 9 (18)
Số 19 (39)
Số 28 (4)
Số 13 (10)
Số 46 (11)
Số 23 (1)
Số 41 (12)
Số 18 (7)
Số 64 (29)
Số 34 (14)
Số 51 (6)
Số 31 (6)
Số 59 (4)
Số 21 (7)
Số 37 (24)
Số 104 (2)
Số 30 (16)
Số 43 (10)
Số 35 (1)
Số 49 (3)
Số 44 (5)
Số 24 (2)
Số 66 (8)
Số 42 (8)
Số 31A (2)
Số 33 (7)
Số 56 (3)
Số 65 (6)
Số 7A (2)
Số 50 (1)
Số 8A (2)
Số 60 (2)
Số 61 (9)
Số 10A (1)
Số 54 (3)
Số 18A (1)
Số 62 (2)
Số 63 (5)
104A (10)
Số 19B (1)
27A (2)
Số 31D (3)
Nguyễn Thị Định 2 (1)
D64 (3)
28B (1)
41A (1)
Đường 103 (1)
Số 31F (2)
Vành Đai Tây (9)
10E (2)
Số 34B (2)
Muồng Tím (1)
Nguyễn Cư Dĩ (9)
43B (1)
DCT7 (1)
711A (1)
Lê Phước (1)
Số 103 (1)
100B (7)
Số 27A (9)
Đại Lộ Vòng Cung (151)
Lương Trần (1)
67Cl (1)
69 CL (5)
68 CL (1)
38 CL (3)
Số 30B (6)
57-CL (1)
35CL (3)
64CL (4)
39 - CL (1)
40 CL (2)
43 CL (2)
103-TML (9)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Quận 2
Cho thuê nhà mặt tiền Quận 2
Bán nhà mặt tiền Quận 2
Bán đất Quận 2
Bán nhà biệt thự, liền kề Quận 2
Nhà đất bán Đường Nguyễn Văn Hưởng
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Nguyễn Văn Hưởng
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Trần Não
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
Bán căn hộ chung cư tại Đường Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 63m2 giá 6.8 Tỷ
63 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
6.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 49m2
49 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 34m2 giá 9.9 Tỷ
34 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 22m2 giá 7.5 Tỷ
22 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
7.5 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 48m2 giá 11.9 Tỷ
48 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
11.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 36m2 giá 8.9 Tỷ
36 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Bình, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 35m2 giá 8.8 Tỷ
35 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9,8 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
98 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9.7 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.7 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 30m2 giá 9.5 Tỷ
30 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.5 Tỷ
Liên kết
Bán nhà Gò Vấp
Căn hộ Vinhomes Grand Park
Căn hộ Quận 9
Nhà đất bán tại Đường Nguyễn Hoàng
Tiêu chí tìm kiếm: Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2. Đường/Phố: Nguyễn Hoàng.
Có
16
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
Nhà 7m ngang có thang máy, gara 2 xe tại An Phú – phù hợp ở và làm văn phòng
31.03.2026
Diện tích
Địa điểm
126 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
45 Tỷ
31.03.2026
Diện tích
Địa điểm
126 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
45 Tỷ
Bán đất thổ cư tại Đường Nguyễn Hoàng, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM diện tích ...
18.11.2025
Diện tích
Địa điểm
80 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
2.5 Tỷ
18.11.2025
Diện tích
Địa điểm
80 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
2.5 Tỷ
(Kế An Phú Newcity) KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (11,68x 14,5) 159,5m2 Chỉ ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
23.9 Tỷ
Bán Villa Góc 2 Mặt Tiền Ngay Nguyễn Hoàng, 10x21m, 3 Lầu, Nhà Kiên Cố.
11.11.2025
Diện tích
Địa điểm
210 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
46 Tỷ
47 tỷ - sở hữu tòa nhà MT đường Nguyễn Hoàng - P. An Phú - Quận 2. DT: 8 x 20m ...
18.09.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
47 Tỷ
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hoàng, p. An Phú, Quận 2, DT 8x20m, hầm, 4 tầng, khu ...
18.09.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
48 Tỷ
Hàng Hiếm Mặt Tiền Nguyễn Hoàng p.An Phú Quận 2 DT 8x20m Hầm + 4 Lầu ...
18.09.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
45 Tỷ
Đất Nguyễn Hoàng 135tr/m2 Rẻ nhất An Phú đất biệt thự KDC Mỹ Mỹ Quận 2 VIP
06.09.2025
Diện tích
Địa điểm
240 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
32.4 Tỷ
Giảm 3 tỷ Đất An Phú Chỉ 150tr/m2 KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (11,68x 14,5) Giá ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
23.92 Tỷ
(Giảm 3 tỷ) Đất An Phú Newcity Chỉ 155tr/m2 KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (10 x 14 ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
145 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
22.5 Tỷ
210m2 1 Xẹc Nguyễn Hoàng KDT City Horse An Phú Chỉ 160tr/m2 (Xây 1 hầm 3 lầu)
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
210 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
33.6 Tỷ
12x20 Nguyễn Hoàng 140tr/m2 Rẻ nhất An Phú, đất biệt thự KDC Mỹ Mỹ VIP Quận 2
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
240 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
33.6 Tỷ
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Hoàng, An Phú - DT 8x20m - hầm 4 tầng - Giá 39 tỷ
20.08.2025
Diện tích
Địa điểm
130 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
39 Tỷ
Kẹt vốn làm ăn, Bán gấp 2 MT khu Nguyễn Hoàng, An Phú, Q.2. DT: 8x20m, Hầm + 4 ...
21.08.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
55 Tỷ
Tin đã lưu