Cho thuê nhà mặt phố

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Cho thuê nhà mặt phố tại Việt Nam

Tiêu chí tìm kiếm: Cho thuê nhà mặt phố. 1,107 bất động sản.

Cho thuê Villa 5 phòng Hạn Hạnh, phường 8 Đà Lạt 30 triệu/tháng

23.04.2026
200 m²
Đà Lạt - Lâm Đồng
Thỏa thuận

Cho thuê Nhà Mặt Tiền Nguyễn Sơn Q.Tân Phú 76m²,4TẦNG - CẠNH CHỢ, NGÃ TƯ

23.04.2026
76 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Cho thuê Nhà Mặt Tiền Thống Nhất Q.Tân Phú 76m²,2TẦNG, 18Triệu - CẠNH CHỢ, NGÃ ...

23.04.2026
76 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

23.04.2026
76 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

23.04.2026
76 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

23.04.2026
76 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Cho thuê T.Ò.A MP Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 110m2x9T, thang máy, tầng ...

22.04.2026
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
11 Triệu/tháng

Cho thuê T.Ò.A MẶT PHỐ Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 115m2x7T, thang máy, ...

22.04.2026
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
11 Triệu/tháng

Cho thuê T.Ò.A NHÀ M.P Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 115m2x7T, thang máy, ...

22.04.2026
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
11 Triệu/tháng

Cho thuê T.Ò.A M.Phố Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 110m2x9T, thang máy, tầng ...

22.04.2026
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
11 Triệu/tháng

Chính chủ Cho -thuê TÒA VP M.P Ngô Xuân Quảng.Gia Lâm, Hà Nội, 110m2x8T, ...

22.04.2026
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
11 Triệu/tháng

Cho thuê mặt bằng ngang 8.5m đường Nguyễn Văn Cừ An Hoà Trung Tâm Ninh Kiều TP ...

22.04.2026
400 m²
Ninh Kiều - Cần Thơ
45 Triệu/tháng

Cho thuê nhà mặt tiền 72 Núi Thành, Hải Châu, Đà Nẵng – ngang 12m, 3 tầng, diện ...

22.04.2026
435 m²
Hải Châu - Đà Nẵng
Thỏa thuận

CHO THUÊ MẶT BẰNG GÓC 2 MẶT TIỀN - MẶT TIỀN ĐƯỜNG SONG HÀNH - PHƯỜNG TÂN HƯNG - ...

22.04.2026
10 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Cho thuê nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu khu trung tâm thương mại,hướng Đông nam .

20.04.2026
100 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
30 Triệu/tháng

Cho thuê nhà mặt tiền đường trương công định ,phường 3.tp Vũng Tàu.

20.04.2026
105 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
18 Triệu/tháng

Cho thuê nhà cấp 4 khu đô thị Chí Linh.

20.04.2026
94 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
6 Triệu/tháng

Cho thuê nhà Khu Đô Thị Chí Linh phường 10.

20.04.2026
72 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
8.5 Triệu/tháng

NGUYỄN DU TOẠ ĐỘ VÀNG CHO CÁC THƯƠNG HIỆU LỮ HÀNH

20.04.2026
40 m²
Hai Bà Trưng - Hà Nội
26 Triệu/tháng

CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – HÀ QUANG 2 - TP NHA TRANG - KHÁNH HÒA

20.04.2026
1 m²
Nha Trang - Khánh Hòa
21 Triệu/tháng

CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHANH NHÀ 2 MẶT PHỐ TRƯƠNG CÔNG GIAI – CẦU GIẤY

20.04.2026
35 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
Thỏa thuận

Cho thuê gấp giá rẻ căn hộ mặt phố Yên Phụ 120m, tầng 7, mặt tiền 6m, 20 tr/th ...

22.04.2026
120 m²
Tây Hồ - Hà Nội
Thỏa thuận

Cho thuê nhà Mặt tiền Tân Hương 80m²,3Lầu, 25Triệu - CẠNH NGÂN HÀNG - NGÃ TƯ

22.04.2026
80 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Cho thuê Tòa Nhà Lê Trọng Tấn Q.Tân Phú 96m²,5TẦNG, NGANG 6M, 58Triệu

22.04.2026
96 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

22.04.2026
96 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

22.04.2026
80 m²
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận

Cho thuê nhà 4 phòng Yersin phường 9 Đà Lạt 20 triệu/tháng

22.04.2026
150 m²
Đà Lạt - Lâm Đồng
Thỏa thuận

Cho thuê villa 8 phòng Hồ Tuyền Lâm Đà Lạt 20 triệu/tháng

22.04.2026
180 m²
Đà Lạt - Lâm Đồng
Thỏa thuận

Cho thuê nhà mặt tiền Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt giá 60 triệu/tháng

22.04.2026
250 m²
Đà Lạt - Lâm Đồng
Thỏa thuận

22.04.2026
435 m²
Hải Châu - Đà Nẵng
Thỏa thuận
Tin đã lưu