TÌM KIẾM
Bán nhà mặt phố theo Phường tại quận 11
Phường 1
(3)
Phường 2
(1)
Phường 4
(1)
Phường 7
(1)
Phường 8
(7)
Phường 9
(1)
Phường 11
(4)
Phường 12
(13)
Phường 13
(1)
Phường 14
(2)
Phường 15
(1)
Phường 16
(26)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Quận 11
Bán nhà riêng Quận 11
Nhà đất cho thuê Quận 11
Cho thuê nhà mặt tiền Quận 11
Cho thuê nhà riêng Quận 11
Bán nhà mặt tiền Quận 11
Cho thuê căn hộ chung cư Quận 11
Nhà đất cho thuê Lữ Gia Plaza
Cho thuê căn hộ chung cư Lữ Gia Plaza
Nhà đất bán Phường 9
Nhà đất bán Phường 10
Nhà đất bán Phường 11
Nhà đất bán Phường 15
Nhà đất cho thuê Phường 15
Cho thuê căn hộ chung cư Phường 15
Nhà đất bán Phố Lý Thường Kiệt
Nhà đất cho thuê Đường Lạc Long Quân
Nhà đất bán Đường Ba Tháng Hai
Nhà đất bán Đường Bình Thới
Nhà đất bán Đường Trịnh Đình Trọng
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
The Emerald Boulevard tâm điểm sống thịnh vượng giữa long khu Đông Bắc Sài Gòn.
74 m²
Thuận An - Bình Dương
62.6 Tỷ
Lô đất hẻm 175 đình phong phú DT 81m vị trí đẹp
Không xác định
Quận 9 - Hồ Chí Minh
6.2 Tỷ
Nhà Hoàng Văn Thái DT71m, 4 t, 14,8 tỷ.
71 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
14.8 Tỷ
Nhà Xã Đàn dt 60m, 4 t, 12 tỷ.
60 m²
Đống Đa - Hà Nội
12 Tỷ
Nhà Nguyễn Trãi DT86m,8 tầng, 15 tỷ.
86 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
15 Tỷ
Nhà Lê Trọng Tấn DT87m, 5t, mt 5,2, 17 tỷ.
87 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
17 Tỷ
Nguyễn Trãi DT 63m, 6 tầng, 12 tỷ.
63 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
12 Tỷ
Nhà đống đa DT100m, 5 tầng, 13 tỷ.
100 m²
Đống Đa - Hà Nội
13 Tỷ
NHÀ ĐỐNG ĐA - LÔ GÓC 3 THOÁNG - Ô TÔ - GẦN PHỐ DT100, 4 t, mt8m, 12 tỷ.
100 m²
Đống Đa - Hà Nội
12 Tỷ
+ MẶT PHỐ VŨ TÔNG PHAN KINH DOANH SẦM UẤT – DT50M, 5T, 17,5 TỶ.
50 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
17.5 Tỷ
Liên kết
Bán nhà An Dương
Cho thuê phòng trọ Bình Thạnh
Bán nhà Trảng Bom
Bán nhà Đồng Tháp
Bán nhà mặt tiền tại Phường Phường 12, Quận 11
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán nhà mặt tiền tại Phường Phường 12, Quận 11
. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 11. Phường/Xã: Phường 12.
Có
9
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
♥️♥️♥️Mặt Tiền SHR Quận 11 Tiếp Khách Thiện Chí Bán Nhanh Giao Ngay.♥️♥️♥️
03.01.2026
Diện tích
Địa điểm
79 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
18.5 Tỷ
♥️♥️♥️SHR Tiếp Khách Thiện Chí Bán Nhanh Mặt Tiền Quận 11 Ở+KD.♥️♥️♥️
03.01.2026
Diện tích
Địa điểm
79 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
18.5 Tỷ
HOT!!! Bán nhà MT đường Âu Cơ 68m2 (5x15) chỉ hơn 220tr/m2
15.12.2025
Diện tích
Địa điểm
68 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
153 Tỷ
Mặt tiền kinh doanh đường Lãnh Binh Thăng (3.5*14m, nhà 4 lầu), Quận 11 chỉ 11 ...
11.12.2025
Diện tích
Địa điểm
45 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
11.5 Tỷ
MTKD Lãnh Binh Thăng ( 4.2*12m, 4 lầu, đoạn 2 chiều), Quận 11 chỉ 15 tỷ TL
11.12.2025
Diện tích
Địa điểm
44 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
15 Tỷ
♥️♥️♥️Mặt Tiền KD+CHO THUÊ Quận 11 SHR Cần Bán Nhanh Tiếp Khách Thiện Chí.♥️♥️♥️
03.01.2026
Diện tích
Địa điểm
79 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
18.5 Tỷ
Chính chủ bán nhà MT Công Chúa Ngọc Hân, Quận 11, DT: 3.1x15m, nở hậu 3.5m, giá ...
09.10.2025
Diện tích
Địa điểm
46.5 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
7.9 Tỷ
Bán Nhà Mới 3 Lầu MT CCNH DT 4X14m NH 6m giá 15 tỷ p12 q11.
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
56 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
15 Tỷ
Bán Nhà Mặt Tiền Đường Minh Phụng, P.2, Q.11 - 8.4m x 26.5m - 62 Tỷ
28.08.2025
Diện tích
Địa điểm
222 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
62 Tỷ
Trang đầu
<
Tin đã lưu