Hồ Chí Minh
(4,994)
Hà Nội
(9,027)
Bình Dương
(408)
Đà Nẵng
(66)
Hải Phòng
(170)
Long An
(204)
Bà Rịa Vũng Tàu
(1,001)
Bắc Giang
(10)
Bắc Ninh
(104)
Bến Tre
(5)
Bình Định
(5)
Bình Phước
(2)
Bình Thuận
(91)
Cần Thơ
(18)
Cao Bằng
(1)
Đắk Lắk
(2)
Đồng Nai
(133)
Đồng Tháp
(1)
Gia Lai
(1)
Hà Nam
(4)
Hà Tĩnh
(15)
Hải Dương
(8)
Hậu Giang
(1)
Hòa Bình
(263)
Hưng Yên
(71)
Khánh Hòa
(75)
Kiên Giang
(139)
Lâm Đồng
(262)
Lào Cai
(131)
Nghệ An
(30)
Ninh Bình
(1)
Phú Thọ
(150)
Phú Yên
(4)
Quảng Bình
(265)
Quảng Nam
(216)
Quảng Ngãi
(4)
Quảng Ninh
(133)
Quảng Trị
(2)
Thái Nguyên
(69)
Thanh Hóa
(81)
Thừa Thiên Huế
(297)
Tiền Giang
(4)
Trà Vinh
(2)
Tuyên Quang
(1)
Vĩnh Long
(1)
Vĩnh Phúc
(78)
Yên Bái
(1)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Đường Nguyễn Thị Nghĩa
Nhà đất bán Đường Hoàng Sa
Nhà đất bán Quận Bình Thạnh
Nhà đất cho thuê Quận Bình Thạnh
Bán căn hộ chung cư Quận Gò Vấp
Bán nhà mặt tiền Phường 17
Bán căn hộ chung cư Tây Nam Hồ Linh Đàm
Bán nhà biệt thự, liền kề Đường Đường 70
Nhà đất bán Phường Thuận Giao
Nhà đất bán Quận Bình Thủy
Nhà đất bán Huyện Trảng Bom
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
Bán căn hộ chung cư tại Đường Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 63m2 giá 6.8 Tỷ
63 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
6.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 49m2
49 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 34m2 giá 9.9 Tỷ
34 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 22m2 giá 7.5 Tỷ
22 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
7.5 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 48m2 giá 11.9 Tỷ
48 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
11.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 36m2 giá 8.9 Tỷ
36 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Bình, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 35m2 giá 8.8 Tỷ
35 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9,8 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
98 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9.7 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.7 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 30m2 giá 9.5 Tỷ
30 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.5 Tỷ
Liên kết
Cho thuê phòng trọ Nam Từ Liêm
Cho thuê phòng trọ Thanh Xuân
Cho thuê nhà trọ HCM
Bán nhà Tây Ninh
Bán nhà Quận 12
Bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán nhà biệt thự, liền kề
.
Có
1,654
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
Bán nhà phố Trần Thái Tông, Cầu Giấy, 132m2 x 9 tầng thang máy, mặt tiền 8,1m, ...
03.05.2026
Diện tích
Địa điểm
132 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
89 Tỷ
Bán ĐẤT xây Biệt thự ngang rộng 18m hẻm 160 Bình Lợi view GÓC 324m2 view sông ...
03.05.2026
Diện tích
Địa điểm
324 m²
Bình Thạnh - Hồ Chí Minh
38.5 Tỷ
Khu biệt thự hiếm nhà bán ngay CV Lê Thị Riêng (DT 7x20m) 1 hầm 6 tầng
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 3 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Siêu biệt thự đường Thành Thái phường 14 quận 10 (DT 6x18m) 3 lầu tiện ở liền
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Siêu Biệt Thự 2 mặt tiền phường 15 quận 10 (DT 20x28m) 1 hầm 3 lầu tiện ở liền
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
EUROWINDOW LIGHT CITY – SHOPHOUSE 2 MẶT TIỀN. 96M2, 4 TẦNG. 5.7 TỶ/CĂN. LH: ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
96 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
55 Triệu
Bán gấp MT Cửu Long - Cư Xá Bắc Hải - DT 4.2 X 15m - 3 tầng - HĐT 35tr - chính ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
63 m²
Quận 10 - Hồ Chí Minh
13 Tỷ
Siêu vị trí hiếm nhà bán sát mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Quận 10 (DT 8x20m) 3 lầu ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Hai mặt ngay CV Lê Thị Riêng phường 15 quận 10 (DT 7x20m) 1 hầm 6 tầng tiện ở ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán nhà mặt tiền kinh doanh Lê Trọng Tấn quận Tân Phú (DT 7,5x25m) 5 tầng tiện ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Tân Phú - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Mặt tiền kinh doanh đường CMT8 quận 10 (DT 5,5x25m) tiện ở liền
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán gấp Biệt Thự Mặt tiền KCX Bắc Hải (DT 7,5x20m) 1 hầm 5 tầng lầu tiện ở liền
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán biệt thự chính chủ đường Tô Hiến Thành quận 10 (DT 5.9x17m) 1 hầm 3 lầu nt ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán nhanh căn biệt thự mặt tiền nội bộ Sư Vạn Hạnh quận 10 (DT 11x21m) 3 tầng ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Quận 10 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
BÁN CĂN KHÁCH SẠN MINI 16 PHÒNG 120M2 CÁCH BÃI TẮM 300M, GIÁ 21.3 tỷ
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
21.3 Tỷ
Liền kề shophouse Ocean Park Gia Lâm giá chỉ từ 12 tỷ
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
67 m²
Gia Lâm - Hà Nội
12 Tỷ
Chính chủ gửi bán căn biệt thự tứ lập Sun Ferria giá gốc chủ đầu tư 14,7 tỷ
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
180 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
14 Tỷ
Bán căn shophouse cạnh nhà hát Opera và Melia Hotel tại dự án Vega City Nha ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
55 m²
Nha Trang - Khánh Hòa
9 Tỷ
Chuyện nhượng lại gấp căn song lập sát mặt biển bãi cháy Hạ Long, trục đường ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
212 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
25 Tỷ
Bán gấp LK 65m² khu Cọ Xanh. Giá chỉ: 6.5 tỷ dự án Dự án The Empire - Vinhomes ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
65 m²
Gia Lâm - Hà Nội
6.5 Tỷ
Sở hữu biệt thự Dương Nội chỉ từ 137tr/m2 cả đất và xây. Ký trực tiếp CĐT, giá ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
170 m²
Hà Đông - Hà Nội
23.3 Tỷ
Chỉ 2,8 tỷ, nhận ngay về căn shophouse liền kề 5 tầng xây hiện đại, ngập tràn ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
62 m²
Văn Giang - Hưng Yên
7.4 Tỷ
Chủ nhà gửi bán biệt thự đơn lập Đảo Dừa, VIP nhất Ocean Park giá siêu rẻ, tiềm ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
238 m²
Văn Giang - Hưng Yên
24 Tỷ
Sở hữu biệt thự tứ lập Ánh Dương ngay sát khu vịnh biển, bãi tắm tiềm năng kinh ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Gia Lâm - Hà Nội
16 Tỷ
Bán cắt lỗ gấp liền kề 65m² khu Cọ Xanh. Giá chỉ: 7,1 tỷ dự án Dự án The Empire ...
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
65 m²
Văn Giang - Hưng Yên
7.1 Tỷ
Bán nhà phố Lạc Long Quân,diện tích 100m2,giá 16 tỷ
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Tây Hồ - Hà Nội
16 Tỷ
Bán căn biệt thự song lập Đảo Hoàng Gia - đơn giá chỉ từ 60 triệu/m2
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
180 m²
Thủy Nguyên - Hải Phòng
14.6 Tỷ
Bán liền kề shophouse 5 tầng tại Bãi Cháy Hạ long giá 13 tỷ, sổ đỏ vĩnh viễn
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
116 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
13 Tỷ
Sở Hữu Biệt Thự Đồi View Vịnh Hạ Long Giá 60 Triệu/M2, Sẵn Sổ Đỏ, Nhận Nhà Ngay
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
250 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
23 Tỷ
Bán nhà phố Tứ liên , diện tích 12m2,giá 22 tỷ
02.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Tây Hồ - Hà Nội
22 Tỷ
Trang đầu
<
18
19
20
21
22
>
Trang cuối
Tin đã lưu