Bích Hòa
(9)
Cao Viên
(1)
Đỗ Động
(1)
Kim Bài
(2)
Mỹ Hưng
(1)
Tam Hưng
(4)
Thanh Thùy
(1)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Huyện Thanh Oai
Bán nhà riêng Huyện Thanh Oai
Nhà đất cho thuê Huyện Thanh Oai
Cho thuê kho, nhà xưởng, đất Huyện Thanh Oai
Bán đất Xã Bình Minh
Nhà đất bán Đường Quốc lộ 21B
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
QUỸ ĐẤT LỚN 6.300m² GẦN CHỢ XUÂN THỚI THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
6300 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
MẶT TIỀN NHỰA AN NHƠN TÂY – NGANG 20M – GIÁ CHỈ 10.5 TỶ VỊ TRÍ ĐẸP
1313 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
BÁN NHÀ PHÚ LƯƠNG , NGÕ THÔNG OTO GIÁ CHỈ 5.5 TỶ GẦN TRƯỜNG ĐẠI NAM
35 m²
Hà Đông - Hà Nội
550000000 Tỷ
CHỦ NGỘP BÁN GẤP 2 LÔ ĐẤT NHỊ BÌNH – ĐƯỜNG XE TẢI – GIÁ CỰC TỐT
2000 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHÀ 2 TẦNG VIP MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – 5x32 – KINH DOANH ĐỈNH
160 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xóm 13, Xã Nghĩa Thành, Huyện Nghĩa Hưng, ...
63 m²
Nghĩa Hưng - Nam Định
1.2 Triệu
Vinhomes Global Gate Hạ Long, chỉ từ 7.7 tỷ sở hữu liền kề view Vịnh Hạ Long
60 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
7.7 Triệu
MẶT TIỀN 30M KDC AN SƯƠNG – 2 LÔ LIỀN KỀ – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ, P. Tân Hưng Thuận, Q12,
100 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHỈNH 16 TỶ SHOPHOUSE HÀNG HIẾM CHỦ ĐẦU TƯ TRỤC KINH DOANH – PB19 OCEAN PARK CITY VỪA Ở ...
88 m²
Văn Giang - Hưng Yên
16.3 Triệu
CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN HXH 6M Đ.NGUYỄN TRÃI, QUẬN 1- DT 59M2 SH ...
59 m²
Quận 1 - Hồ Chí Minh
143 Triệu
Liên kết
Cho thuê phòng trọ Ba Đình
Cho thuê phòng trọ Cầu Giấy
Cho thuê nhà nguyên căn Quận 7
Bất động sản Bắc Ninh
Bán nhà Tân Phú
Bán đất tại Xã Mỹ Hưng, Huyện Thanh Oai
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán đất tại Xã Mỹ Hưng, Huyện Thanh Oai
. Tỉnh/Tp: Hà Nội. Quận/Huyện: Thanh Oai. Phường/Xã: Mỹ Hưng.
Có
8
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
KĐG MỸ HƯNG! chỉ 55triệu/m2, Oto Tránh, Vỉa Hè Rộng, Bán Đất Mỹ Hưng, ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
77 m²
Thanh Oai - Hà Nội
55 Triệu/m²
🍎VIEW HỒ, LÔ GÓC, OTO TRÁNH chỉ 4.29 tỷ, BÁN ĐẤT VÀNH ĐAI 4, MỸ HƯNG, ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
65 m²
Thanh Oai - Hà Nội
4.29 Tỷ
🍎🍎🍎 OTO – KĐG! chỉ 49.5triệu, KD, Oto Tránh, Bán Đất KĐG Mỹ Hưng, ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
72 m²
Thanh Oai - Hà Nội
49.5 Triệu/m²
🍎OTO GẦN chỉ 2.1 tỷ, BÁN ĐẤT GẦN ĐƯỜNG VÀNH ĐAI 4, GẦN KĐT MỸ HƯNG, 🍎Hotline ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
42 m²
Thanh Oai - Hà Nội
2.1 Tỷ
🍎 OTO Vào Đất! chỉ 2.xx tỷ, 100M RA KĐT MỸ HƯNG, VÀNH ĐAI 4, GẦN CIENCO 5 ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
47 m²
Thanh Oai - Hà Nội
2.82 Tỷ
🍎OTO - KD, chỉ 2.4x tỷ, 50M RA ĐƯỜNG CIENCO 5, GẦN KĐT MỸ HƯNG🍎0977690119 (Mr ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
43 m²
Thanh Oai - Hà Nội
2.45 Tỷ
🍎MĂT PHỐ - OTO, chỉ 6.1xtỷ, 100M CIENCO 5 & VĐ 4, BÁN ĐẤT PHƯỢNG MỸ, MỸ ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
49 m²
Thanh Oai - Hà Nội
6.2 Tỷ
🐉nhỉnh 3 tỷ -MẶT ĐƯỜNG TRỤC Ô TÔ TẢI THÔNG -KINH DOANH -ĐỐI DIỆN KĐT MỸ ...
30.04.2026
Diện tích
Địa điểm
41 m²
Thanh Oai - Hà Nội
3.12 Tỷ
Tin đã lưu