Hồ Chí Minh
(4,275)
Hà Nội
(1,260)
Bình Dương
(1,416)
Đà Nẵng
(390)
Hải Phòng
(208)
Long An
(1,097)
Bà Rịa Vũng Tàu
(434)
An Giang
(5)
Bắc Giang
(107)
Bắc Kạn
(3)
Bạc Liêu
(1)
Bắc Ninh
(259)
Bến Tre
(60)
Bình Định
(544)
Bình Phước
(250)
Bình Thuận
(150)
Cà Mau
(3)
Cần Thơ
(84)
Cao Bằng
(2)
Đắk Lắk
(30)
Đắk Nông
(6)
Điện Biên
(1)
Đồng Nai
(944)
Đồng Tháp
(6)
Gia Lai
(3)
Hà Giang
(2)
Hà Nam
(11)
Hà Tĩnh
(4)
Hải Dương
(54)
Hậu Giang
(39)
Hòa Bình
(46)
Hưng Yên
(47)
Khánh Hòa
(391)
Kiên Giang
(23)
Kon Tum
(12)
Lâm Đồng
(268)
Lạng Sơn
(9)
Lào Cai
(1,533)
Nam Định
(5)
Nghệ An
(39)
Ninh Bình
(2)
Ninh Thuận
(273)
Phú Thọ
(12)
Phú Yên
(65)
Quảng Bình
(927)
Quảng Nam
(640)
Quảng Ngãi
(136)
Quảng Ninh
(287)
Quảng Trị
(20)
Sóc Trăng
(3)
Sơn La
(8)
Tây Ninh
(23)
Thái Bình
(21)
Thái Nguyên
(210)
Thanh Hóa
(744)
Thừa Thiên Huế
(175)
Tiền Giang
(19)
Trà Vinh
(7)
Tuyên Quang
(1)
Vĩnh Long
(10)
Vĩnh Phúc
(378)
Yên Bái
(20)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Bán nhà riêng Đường Trần Hưng Đạo
Nhà đất bán Quận 6
Nhà đất cho thuê Phường Phú Mỹ
Nhà đất cho thuê Đường Điện Biên Phủ
Nhà đất bán Đường Nguyễn Hữu Cảnh
Bán nhà riêng Phường 12
Cho thuê nhà trọ, phòng trọ Phường 15
Nhà đất tiêu biểu
Bán nhà hẻm 8m KD, Nguyễn Trãi, Nguyễn Cư Trinh, Q1, 48m2, 2 tầng, giá rẻ
48 m²
Quận 1 - Hồ Chí Minh
9.39 Tỷ
Mặt tiền Đỗ Ngọc Thạnh - Nguyễn Chí Thanh (3.7*17m, 4 lầu), Quận 11, chỉ 15.8 tỷ TL
63 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
15.8 Tỷ
Bán nhà HXH Trường Chinh, phường 14, Tân Bình; (4*16) 3 tầng; hơn 8 tỷ
59 m²
Tân Bình - Hồ Chí Minh
8.6 Triệu
Bán nhà Ful thổ HXT đường 6D, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, 981m2, 3 tầng, nhỉnh 20 tỷ
1015 m²
Bình Chánh - Hồ Chí Minh
20.95 Tỷ
Mặt Tiền Ông Ích Khiêm Q11 ( 4 * 15 ) 5 Lầu 17.5 tỷ khu kinh danh thời trang
60 m²
Quận 10 - Hồ Chí Minh
17.5 Tỷ
Bán nhà HXH kinh doanh Thành Thái, P14, Q10m, 44m2, 3 tầng, ngang 5m. Giá mểm
44 m²
Quận 10 - Hồ Chí Minh
9.9 Tỷ
ÁT MẶT TIỀN TRẦN VĂN QUANG TÂN BÌNH 42M2 2 TẦNG 2PN 2WC SHR CHỈ 5.8 TỶ
42 m²
Tân Bình - Hồ Chí Minh
5.8 Tỷ
MTKD đường Lý Nam Đế (4.7*14m, nhà 4 tầng), P7, Q11, chỉ: 16 tỷ TL
66 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
16 Tỷ
Bán toà nhà Văn phòng 2 mặt tiền, Khu nhà ờ thương mại Lý Thường Kiệt, P15, Q11, 72m2, 6 ...
72 m²
Quận 11 - Hồ Chí Minh
23 Tỷ
Bán căn hộ CC mặt tiền Trần Phú ngay ngã 4 Nguyễn Tri Phương, P7, Q5, 59m2, 2 tầng
59 m²
Quận 5 - Hồ Chí Minh
3.2 Tỷ
Liên kết
Bán nhà Quận 2
Bán nhà Quận 7
Bán nhà Quận 5
Bán đất nền dự án tại Việt Nam
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán đất nền dự án
.
Có
1,322
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
Bán lô đất đầu ve Phường Quảng Cư, Thành phố Sầm Sơn-Thanh Hóa. Diện tích 100m2 ...
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Sầm Sơn - Thanh Hóa
3.60 Tỷ
Cần bán nhanh 2 lô đất liền kề nhau MB3241 Phường Đông Hương, Thanh Hóa, suất ...
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
95.8 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
33 Triệu/m²
Bán đất nền xã Quảng Phú, MB ngay cạnh QL47, Thành phố Thanh Hóa giá đầu tư
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
12 Triệu/m²
Không có nhu cầu xây nhà cần bán nhanh lô đất MB1226 Đường Trịnh Tùng, Sổ đỏ ...
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
116 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
1.95 Tỷ
Bán 3 lô đất liền kề nhau LK29 Khu đô thị mới Đông Sơn, Phường An Hoạch, Thành ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
18 Triệu/m²
BĐS Phong Lan cho thuê các căn LK, BT shophouse, và các trục đường 30m, 25m tại ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
250 m²
Hà Đông - Hà Nội
20 Tỷ
Bán lô đất MBQH 1413 Phường Lam Sơn,Thành phố Thanh Hóa gần chợ Tân An Tân Bình ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Thanh Hóa - Thanh Hóa
22 Triệu/m²
Bán đất quận 2, đông thủ thiêm
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
108 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
11 Tỷ
Bán đất dự án Khu đô thị Lam Sơn trung tâm thị trấn huyện Thọ Xuân, Thanh Hóa ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Thọ Xuân - Thanh Hóa
1.20 Tỷ
Cần tiền bán nhanh lô đất MB95 Quảng Trạch, Quảng Xương, Thanh Hóa 125m2 giá ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
125 m²
Quảng Xương - Thanh Hóa
820 Triệu
Bán đất nền Khu nam rạch chiếc ,phường an phú , quận 2
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
21.6 Tỷ
Bán đất nền dự án công trình tại Đông Thủ Thiêm, 100 triệu / m2, 252 m2
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
252 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
25.2 Tỷ
Bán đất KDC đông thủ thiêm, 6x22m , quyền sử dụng đất
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
110 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
13.5 Tỷ
Bấn KDC Đông thủ thiệm tại Q.2, Mặt tiền mặt đường kinh doanh
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
110 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
14.5 Tỷ
Bán gấp đất nền Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
200 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu/m²
Bán đất biệt thự KDC Kiến Á, Quận 9, lô KD, vị trí đẹp, giá tốt
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
200 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu/m²
Bán gấp đất KDC Kiến Á, Q9, Giá tốt sổ riêng LH 0909.745.722
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
200 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
77 Triệu/m²
Bán đất KDC Kiến Á Quận 9, giá đầu tư và an cư tốt, sổ chính chủ, cần bán nhanh
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
210 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
73 Triệu/m²
Bán đất nền có sổ đỏ KDC Kiến Á - Quận 9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
125 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
82 Triệu/m²
Chủ đất cần tiền bán gấp 1 số nền đẹp tại dự án Thời Báo Kinh Tế, Q. 9, các vị ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
52 Triệu/m²
Chuyên Giới Thiệu Mua Bán Đất Dự án Phú Nhuận q9 – Phước Long B, Q9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
320 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
75 Triệu/m²
Chuyên giới thiệu mua bán đất dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Q9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
280 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
74 Triệu/m²
Giỏ hàng giá tốt giữa Tháng 8 dự án ĐHQG 245 đường Gò Cát, Phú Hữu, Q9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
192 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
39 Triệu/m²
Bán lô đất KDC Diamond Town – Vị trí vàng Phú Hữu, Quận 9
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
61 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu/m²
Đất nền trung tâm Phú Hữu, Quận 9 – KDC Diamond Town
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
61 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu/m²
Bán lô góc 100m² KDC Diamond Town – Giá chỉ 66 triệu/m²!
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
91 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
66 Triệu/m²
Chính chủ gửi bán đất nền dự án Đại học Quốc Gia 245 – Phường Phú Hữu, Quận 9 – ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
184 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
41 Triệu/m²
Chính chủ gửi bán nhiều nền đẹp dự án Đại học Quốc Gia 245, phường Phú Hữu, ...
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
334 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
34 Triệu/m²
Bán đất KDC Hoàng anh minh tuấn, 80m2 ngay dự án công trình Global city
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
80 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
129 Triệu
Chính chủ cần bán lô 2,3N5 đấu giá Đầu Cầu, Lập Lễ, Thuỷ Nguyên
07.05.2026
Diện tích
Địa điểm
78 m²
Thủy Nguyên - Hải Phòng
2.6 Triệu
Trang đầu
<
4
5
6
7
8
>
Trang cuối
Tin đã lưu