Bán đất theo Phường tại quận Long Biên

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI PHỐ Ô CÁCH – LONG BIÊN

Vị trí: Bán đất tại Đường Ô Cách - Quận Long Biên - Hà Nội

Giá: 8.95 Tỷ Diện tích: 59 m²

Thông tin mô tả

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT TẠI PHỐ Ô CÁCH – LONG BIÊN
Do ảnh hưởng của chiến tranh thương mại,cần tiền nuôi công nhân gia đình cần bán gấp lô đất vị trí đẹp tại phố Ô Cách, chỉ cách đường Ngô Gia Tự 100m.
- Diện tích : 59,7m2 - linh hoạt, phù hợp xây nhà ở, chia lô đầu tư hoặc mở cửa hàng kinh doanh buôn bán sầm uất
- Hạ tầng hoàn chỉnh, ngõ rộng,4m thông thoáng.
- Tiện ích xung quanh đầy đủ: trong bán kính 500m có trường mầm non, cấp 1, cấp 2, cấp 3, bệnh viện, siêu thị lớn…
- Khu dân trí cao, an ninh tốt, thuận tiện an cư lâu dài hoặc đầu tư sinh lời.
- Giá bán: 150tr/m2
Liên hệ : Mr. Cương – 0978.825.319 để biết thêm thông tin và xem đất
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17489854
Mặt tiền 1 m
Đường vào 10 m
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 15/09/2025
Ngày hết hạn 15/12/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Chính Chủ
Địa chỉ Toàn Quốc
Điện thoại 0978825319
Mobile 0978825319
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Đất vàng phân lô 2 mặt ngõ Ô Cách - Long Biên, vỉa hè, ô tô tránh, kinh doanh 144m MT6m chỉ 13.8 tỷ.

30.04.2026
144 m² Long Biên - Hà Nội 13.8 Tỷ

CHỈ NHỈNH 9 TỶ SỞ HỮU ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ VIỆT HƯNG 40M2 - PHÂN LÔ BÀN CỜ - Ô TÔ TRÁNH

21.05.2026
40 m² Long Biên - Hà Nội 90 Triệu

ĐẤT TÁI ĐỊNH CƯ VIỆT HƯNG - 90M2 - MẶT TIỀN ĐẸP 6M - SÁT CÔNG VIÊN HỒ ĐIỀU HÒA - NHỈNH 20 TỶ

21.05.2026
90 m² Long Biên - Hà Nội 225 Triệu

BÁN GẤP MẢNH ĐẤT THÔNG SỐ ĐẸP NGÔ GIA TỰ 65M, MT4M, GẦN Ô TÔ THÔNG.

20.05.2026
65 m² Long Biên - Hà Nội 5.5 Tỷ

BÁN GẤP MẢNH ĐẤT THÔNG SỐ ĐẸP VŨ ĐỨC THẬN 65M, MT4M, GẦN Ô TÔ THÔNG.

20.05.2026
65 m² Long Biên - Hà Nội 5.5 Tỷ

BÁN ĐẤT ĐẤU GIÁ VIỆT HƯNG 90M2- VỈA HÈ- Ô TÔ TRÁNH- 16.9 TỶ

04.05.2026
90 m² Long Biên - Hà Nội 169 Triệu

Đất hiếm lô góc, mặt ngõ thông, ô tô Nguyễn Cao Luyện - Long Biên 100m MT6m chỉ 7.8 tỷ.

30.04.2026
100 m² Long Biên - Hà Nội 7.8 Tỷ

Siêu hiếm đất vàng, lô góc, ngõ thông, 3 bước ra phố Vũ Đức Thận 95m MT6m hơn 7 tỷ.

30.04.2026
95 m² Long Biên - Hà Nội 7.6 Tỷ

Bán 90m2 đất mặt phố Đồng Thanh - TĐC Giang Biên - Vị trí đắc địa, phù hợp làm Văn phòng/Spa