Châu Đức
(1)
Phú Mỹ
(2)
Vũng Tàu
(1734)
Bà Rịa
(4)
Nhà đất tiêu biểu
Bán nhà gần đường Lê Văn Lương (Đất giãn dân Vạn Phúc, Hà Đông) 42m2, MT 4m, 5.2 tỷ - ...
42 m²
Hà Đông - Hà Nội
5.2 Tỷ
Bán nhà 49m2, 5 tầng Ngô Quyền, Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội, nội thất đầy đủ 3.3 tỷ - 094 ...
45 m²
Hà Đông - Hà Nội
3.3 Tỷ
Bán nhà cực kỳ đẹp đường Nguyễn Trãi
81 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
7.8 Tỷ
Tôi có nhà bán gần chợ Hà Đông DT 38m2, 4PN, 4VS, 3 mặt thoáng, 2.8 tỷ - 094 307 5959
38 m²
Hà Đông - Hà Nội
2.8 Tỷ
Bán nhà KĐT Văn Quán, Hà Đông (TT8) KD cực tốt, diện tích 68.7m2, 5 tầng, 6.5 tỷ - 094 ...
68.7 m²
Hà Đông - Hà Nội
6.5 Tỷ
Bán nhà gần ngay đường Hoàng Đạo Thúy giao đường Lê Văn Lương
48 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
4.2 Tỷ
Bán nhà đẹp ngay gần ngã 4 Khuất Duy Tiến- Nguyễn Trãi
36 m²
Thanh Xuân - Hà Nội
3.1 Tỷ
Bán nhà Tân Triều, Triều Khúc, Thanh Trì
36 m²
Thanh Trì - Hà Nội
2.25 Tỷ
Bán gấp lô đất hơn 5.000m² đã có nhà cấp 4 tại Dầu Tiếng, tỉnh Bình Dương nay là TPHCM
5250 m²
Dầu Tiếng - Bình Dương
3.3 Triệu
Bán nhà cạnh sân bóng Văn Quán, Hà Đông, 41.9m2, 4 tầng, 4PN, 3.25 tỷ - 0943.075.959
41.9 m²
Hà Đông - Hà Nội
3.25 Tỷ
Liên kết
Bất động sản Hòa Bình
Bán đất Phú Yên
Bán nhà Kon Tum
Bán nhà Quận 10
Bán nhà Gò Vấp
Bán nhà Hồ Chí Minh
Bán nhà Bến Lức
Bán nhà Biên Hòa
Nhà đất cho thuê tại Bà Rịa Vũng Tàu
Tiêu chí tìm kiếm: Tỉnh/Tp: Bà Rịa Vũng Tàu.
Có
30
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
CHO THUÊ MẶT BẰNG Ở TRUNG TÂM THÀNH PHỐ VŨNG TÀU
21.05.2026
Diện tích
Địa điểm
144 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
250 Triệu/tháng
Chính chủ cho thuê phòng trọ cao cấp tại Thắng Tam, TP Vũng Tàu
13.05.2026
Diện tích
Địa điểm
35 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
3 Triệu/tháng
XT629 cho thuê kho mặt tiền QL51 thích hợp phục vụ bãi cont xuất nhập hàng KCN
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
4000 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
90 Triệu/tháng
XT629 cho thuê kho mặt tiền QL51 bãi rộng, thích hợp sản xuất kết hợp vận hành ...
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
4000 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
90 Triệu/tháng
XTVT Nhà Xưởng cho thuê lâu dài, tiếp nhận SX CNC, không cấp phép ô nhiễm
08.05.2026
Diện tích
Địa điểm
4500 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
200 Triệu/tháng
Cho thuê nhà Khu Đô Thị Chí Linh phường 10.
06.05.2026
Diện tích
Địa điểm
72 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
8.5 Triệu/tháng
Cho thuê nhà Khu Đô thị Chí Linh 18 tầng.
06.05.2026
Diện tích
Địa điểm
94.5 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
7 Triệu/tháng
Cho thuê nhà Khu Đô thị Chí Linh 18 tầng.
06.05.2026
Diện tích
Địa điểm
94.5 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
7 Triệu/tháng
XT222 Nhà xưởng sản xuất liền với diện tích thuê linh hoạt, PC tự động. ổn ...
25.04.2026
Diện tích
Địa điểm
9000 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
900 Triệu/tháng
Nhà xưởng sản xuất ưu tiên CNC, CN phụ trợ, thiết kế kiên cố, hiện đại, giao ...
25.04.2026
Diện tích
Địa điểm
5250 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
242 Triệu/tháng
25.04.2026
Diện tích
Địa điểm
5250 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
242 Triệu/tháng
Cho thuê biệt thự đường nội bộ Khu Khang Linh, TP. Vũng Tàu
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
400 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
10 Triệu/tháng
Cho thuê nhà 1 trệt 1 lửng 2 lầu khu trung tâm thương mại,hướng Đông nam .
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
30 Triệu/tháng
Cho thuê nhà mặt tiền đường trương công định ,phường 3.tp Vũng Tàu.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
105 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
18 Triệu/tháng
Cho thuê nhà cấp 4 khu đô thị Chí Linh.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
94 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
6 Triệu/tháng
Cho thuê nhà Khu Đô Thị Chí Linh phường 10.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
72 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
8.5 Triệu/tháng
Cho Thuê Xưởng Diện Tích 23.000m2 KCN Cái Mép, Huyện Tân Thành, BRVT.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
Thỏa thuận
Cho thuê Kho / Xưởng DT 25.000m2 tại KCN Phú Mỹ, Tân Thành, BRVT.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
25000 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
75 Nghìn/m²/tháng
Cho thuê kho xưởng từ 2.400 m2 trong KCN Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
Không xác định
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
Thỏa thuận
Cho thuê DT 20.000m2 đất trống trong KCN Phú Mỹ 1, Bà Rịa - Vũng Tàu.
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
20000 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu
2.50 Triệu/m²/tháng
XTVT cho thuê xưởng sản xuất khung viên rộng với thiết kế xưởng kiên cố, DN FDI
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
4500 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
200 Triệu/tháng
XTBR Châu Đức, Nhà Xưởng sẵn sàng bàn giao, chủ trương cấp phép CNC, CN phụ trợ
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
8500 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
425 Triệu/tháng
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
4500 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
200 Triệu/tháng
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
8500 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
425 Triệu/tháng
Nhà xưởng cho thuê, linh hoạt nhiều ngành nghề theo QĐ Tại KCN Châu Đức
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
6800 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
270 Triệu/tháng
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
6800 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
270 Triệu/tháng
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
6800 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
270 Triệu/tháng
31.01.2026
Diện tích
Địa điểm
6800 m²
Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu
270 Triệu/tháng
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ PHỐ ,PHƯỚC THẮNG ,VŨNG TÀU
17.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu
3 Triệu/tháng
CHO THUÊ NHÀ XƯỞNG – TÂN THÀNH, BRVT – 17.400 m²
20.04.2026
Diện tích
Địa điểm
17400 m²
Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu