Bán nhà riêng theo Phường tại huyện Biên Hòa

NGÂN HÀNG VIETCOMBANK- CN BIÊN HÒA ĐẤU GIÁ THANH LÝ TÀI SẢN

Vị trí: Bán nhà riêng tại Đường 16A - Huyện Biên Hòa - Đồng Nai

Giá: 3.84 Tỷ Diện tích: 299 m²

Thông tin mô tả

NGÂN HÀNG VIETCOMBANK- CN BIÊN HÒA ĐẤU GIÁ THANH LÝ TÀI SẢN+ Thửa đất số: 157, tờ bản đồ số: 3 (nay là thửa đất số 157, tờ bản đồ số 129), tại Khu phố 1, Phường Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai (trước đây là Phường Tân Vạn, thành phố Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai)+ Diện tích: 299,4m² trong đó có 200m² đất ở tại đô thị; 99,4m² đất trồng cây lâu năm+ Vị trí: Vị trí 2 đường Bùi Hữu Nghĩa, cách cầu Bửu Hòa khoảng 800m, mặt tiền view sông Đồng Nai.+ Giá khởi điểm: 3,839 tỷ đồng+ Thời gian đăng ký tham gia đấu giá: từ 7h30 ngày 05/09/2025 đến 17h ngày 26/09/2025 tại Công ty Đấu giá Hợp danh Đông Nam, trụ sở chính: 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh hoặc Chi nhánh Đồng Nai: 124/137 đường Bùi Trọng Nghĩa, khu phố 2, Phường Trảng Dài, tỉnh Đồng Nai.+ Chi tiết liên hệ:Liên hệ với ngân hàng:Ông Nguyễn Ngọc Duy - Nhân viênEmail: [email protected]Điện thoại: 0902 986 622Hoặc liên hệ với Công ty bán đấu giá tài sản:Công ty Đấu giá Hợp danh Đông NamĐịa chỉ:Trụ sở chính: 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh.Chi nhánh Đồng Nai: 124/137 đường Bùi Trọng Nghĩa, Phường Trảng Dài, tỉnh Đồng Nai.
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17490397
Mặt tiền
Đường vào 4 m
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 15/09/2025
Ngày hết hạn 15/12/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Liên hệ chính chủ
Địa chỉ 48 nguyễn trãi - thanh xuân
Điện thoại 0902986622
Mobile 0902986622
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Bán nhà sổ riêng chính chủ gần khu du lịch Bửu Long, Phường Tân Triều, Thành Phố Đồng Nai

31.08.2026
86 m² Biên Hòa - Đồng Nai 16 Triệu

Bán nhà Nguyễn Ái Quốc, Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai, 110m, xe hơi ngủ trong nhà, chỉ 3,35 tỷ.

04.09.2026
110 m² Biên Hòa - Đồng Nai 3.35 Tỷ

Chính chủ đang chào bán căn nhà cấp 4 mới xây tại khu vực sau Văn Miếu Trấn Biên, vị trí thuận

01.09.2026
100 m² Biên Hòa - Đồng Nai 1.3 Triệu

Căn nhà cấp 4 mới hoàn thiện, tọa lạc tại khu vực phía sau Văn Miếu Trấn Biên, là lựa chọn phù hợp

01.09.2026
100 m² Biên Hòa - Đồng Nai 1.3 Triệu

Chính chủ chuyển nhượng căn nhà cấp 4 mới xây tại khu vực sau Văn Miếu Trấn Biên, thuộc khu gần

31.08.2026
100 m² Biên Hòa - Đồng Nai 1.3 Triệu

Chính chủ bán nhà cấp 4 mới xây, vị trí sau Văn Miếu Trấn Biên, khu vực gần trung tâm Biên Hòa.

29.08.2026
100 m² Biên Hòa - Đồng Nai 1.3 Triệu

Nhà cấp 4 mới xây – khu vực sau Văn Miếu Trấn Biên – gần trung tâm Biên Hòa.

29.08.2026
100 m² Biên Hòa - Đồng Nai 1.3 Triệu

Bán nhà 2T ĐẸP Bửu Long,SHR đường nhựa thông thoáng,gần THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm

19.08.2026
80 m² Biên Hòa - Đồng Nai 5.2 Triệu

Bán nhà 2T ĐẸP Bửu Long,SHR đường nhựa thông thoáng,gần THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm

19.08.2026
80 m² Biên Hòa - Đồng Nai 5.2 Triệu

Bán nhà 2T ĐẸP Bửu Long,SHR đường nhựa thông thoáng,gần THCS Nguyễn Bỉnh Khiêm

19.08.2026
80 m² Biên Hòa - Đồng Nai 5.2 Triệu
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu