Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

NHÀ 4 TẦNG ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN MINI ĐƯỜNG SỐ 34 – AN PHÚ, Q2 – CHỈ 17.5 TỶ

Vị trí: Bán nhà mặt tiền tại Đường 34A - Quận 2 - Hồ Chí Minh

Giá: 17.5 Tỷ Diện tích: 80 m²

Thông tin mô tả

- Địa chỉ: Đường Số 34, P. An Phú/An Khánh, Quận 2
- Diện tích: 4m x 20m – CN: 80m²
- Tổng sàn: 214.9m²
- Kết cấu: 3 tầng + sân thượng
- Giá bán: 17.5 Tỷ (~219 triệu/m²)

Nhà ngay khu vực cực thông thoáng, đối diện công viên mini – môi trường sống trong lành.
Công năng linh hoạt: thích hợp làm văn phòng, thẩm mỹ, nha khoa, kinh doanh đa ngành hoặc để ở lâu dài.
----------------------
Liên hệ: 0969191856 (Xuyên Phạm)
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17508788
Mặt tiền 4 m
Đường vào 15 m
Hướng nhà KXĐ
Số tầng 4
Số phòng 6
Số toilet 6
Nội thất
Ngày đăng tin 03/10/2025
Ngày hết hạn 03/01/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Phạm Tứ Xuyên
Địa chỉ
Điện thoại
Mobile 0969191856
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Cần bán gấp nhà Hầm+3 lầu thang máy.HĐT 70tr/th Nguyễn Qúy Cảnh,Q2

13.05.2026
Không xác định Quận 2 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

Bán nhà góc 2MT An Phú Quận 2. 172m2 - Hầm 4 tầng - 2MT đường lớn

05.05.2026
172 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 32 Triệu

Khu đẹp nhà mặt tiền Đường số 8, P.An Phú, Quận 2, 105m2, về 16 tỷ

27.04.2026
105 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 16.00 Tỷ

Nhận Booking[có hoàn lại] SHOPHOUSE khối đế hạng sang Lumière Riverside Q.2, CHỈ 49 căn từ 140tr/m2

25.04.2026
130 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 140 Triệu/m²

R626- Nhà MT An Phú, Q.2, dt16x48m, giá 80 tỷ LH 0939978679

19.04.2026
768 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 80 Tỷ

R708- Nhà MT Lương Định Của, Q.2, dt21x70m, giá 308 tỷ LH 0939978679

19.04.2026
1470 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 308 Tỷ

Bán rẻ nhà mặt tiền Đường số 8, P.An Phú, Quận 2, 105m2, chỉ 16 tỷ

13.04.2026
105 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 16.00 Tỷ

Khu VIP nhà mặt tiền Đường số 8, P.An Phú, Quận 2, 105m2, chỉ 16 tỷ

08.04.2026