TÌM KIẾM
Bán đất nền dự án tại quận 2
Thạnh Mỹ Lợi
(43)
An Khánh
(1)
An Phú
(55)
Bình An
(7)
Bình Khánh
(1)
Bình Trưng Đông
(31)
Bình Trưng Tây
(15)
Cát Lái
(4)
Thảo Điền
(2)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Bán đất nền dự án Quận 2
Cho thuê cửa hàng, ki ốt Quận 2
Bán đất nền dự án Khu dân cư Đông Thủ Thiêm
Nhà đất tiêu biểu
Bán căn hộ chung cư tại Đường Trần Quý Kiên, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 63m2 giá 6.8 Tỷ
63 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
6.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 49m2
49 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Thái Tông, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 34m2 giá 9.9 Tỷ
34 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 22m2 giá 7.5 Tỷ
22 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
7.5 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 48m2 giá 11.9 Tỷ
48 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
11.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Hoàng Quốc Việt, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 36m2 giá 8.9 Tỷ
36 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.9 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Trần Bình, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 35m2 giá 8.8 Tỷ
35 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
8.8 Tỷ
Bán nhà riêng tại Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9,8 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
98 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Nguyễn Khang, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 32m2 giá 9.7 Tỷ
32 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.7 Tỷ
Bán nhà riêng tại Đường Cầu Giấy, Cầu Giấy, Hà Nội diện tích 30m2 giá 9.5 Tỷ
30 m²
Cầu Giấy - Hà Nội
9.5 Tỷ
Liên kết
Căn hộ Quận 8
Căn hộ Quận 9
Căn hộ Quận 10
Bán đất nền dự án tại Quận 2
Tiêu chí tìm kiếm:
Bán đất nền dự án tại Quận 2
. Tỉnh/Tp: Hồ Chí Minh. Quận/Huyện: Quận 2.
Có
24
bất động sản.
Thông thường
Giá thấp nhất
Giá cao nhất
Diện tích nhỏ nhất
Diện tích lớn nhất
Bán biệt thự đơn lập khu dân cư văn minh giá cực rẻ
23.04.2026
Diện tích
Địa điểm
300 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất Huy Hoàng 5x20m thạnh mỹ lợi quận 2
17.04.2026
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
GẤP BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ KHU DÂN CƯ THẠNH MỸ LỢI,Q2 ( 8 18 )
07.01.2026
Diện tích
Địa điểm
140 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
14.5 Tỷ
Bán đất MTđường 58,Thạnh Mỹ Lợi,Q.2-15x19m,CN: 285m2-Gía bán: 52 tỷ
06.01.2026
Diện tích
Địa điểm
285 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
52 Tỷ
200 Lô Giá Sock Nam Rạch Chiếc, 6x20 chỉ 165tr/m2 Sát The Global City ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
19.8 Tỷ
(Kế An Phú Newcity) KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (11,68x 14,5) 159,5m2 Chỉ ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
23.9 Tỷ
Giảm giá 200 Lô KDC Đông Thủ Thiêm chỉ 84tr/m2 Rẻ nhất Quận 2, 6x20 8x20 Xây ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
11.1 Tỷ
Giảm 3 tỷ Đất An Phú Chỉ 150tr/m2 KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (11,68x 14,5) Giá ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
160 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
23.92 Tỷ
6x20 Nam Rạch Chiếc, Xây 4 Tầng chỉ 175tr/m2 Sát The Global City, Siêu Tiềm ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
21 Tỷ
🏡 Lô Đất Đẹp An Phú An Khánh 10x17 Gần Ga Thảo Điền- 30 tỷ6
20.11.2025
Diện tích
Địa điểm
270 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
30.6 Tỷ
🔥 Cơ Hội Hiếm: 2 Nền Biệt Thự An Phú An Khánh 10x17 Sổ Hồng
21.11.2025
Diện tích
Địa điểm
270 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
30.6 Tỷ
Bán Đất Biệt Thự An Phú- An Khánh 10 x17 Sổ Hồng
21.11.2025
Diện tích
Địa điểm
270 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
30.6 Tỷ
Bán 2 lô đất khu dự án tái định cư Nam Rạch Chiếc Phường An Phú Quận 2
27.09.2025
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
155 Triệu/m²
100m2 Nam Rạch Chiếc View Cánh Đồng Diều Global City 16tỷ450 Kinh Doanh Tốt
06.09.2025
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
16.45 Tỷ
Đất cạnh The Global City 100m2 Nam Rạch Chiếc View Cánh Đồng Diều Chỉ 16tỷ450
06.09.2025
Diện tích
Địa điểm
100 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
16.45 Tỷ
Đất Nguyễn Hoàng 135tr/m2 Rẻ nhất An Phú đất biệt thự KDC Mỹ Mỹ Quận 2 VIP
06.09.2025
Diện tích
Địa điểm
240 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
32.4 Tỷ
Lô Hiếm 10x20 200m2 An Phú, Trần Não, 1 Hầm 4 Lầu, 37 tỷ Khu Sâm Uất Kinh Doanh ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
200 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
37 Tỷ
1000 cuộc gọi nhỡ từ Bank RA GẤP Nam Rạch Chiếc Sát The Global City chỉ ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
120 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
20.28 Tỷ
Gần 90m2 Nam Rạch Chiếc *Trực diện The Global City hàng VIP Chỉ 17 tỷ 500 Mr ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
90 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
17.5 Tỷ
(Giảm 3 tỷ) Đất An Phú Newcity Chỉ 155tr/m2 KDC Tân Tạo, Nguyễn Hoàng, (10 x 14 ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
145 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
22.5 Tỷ
210m2 1 Xẹc Nguyễn Hoàng KDT City Horse An Phú Chỉ 160tr/m2 (Xây 1 hầm 3 lầu)
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
210 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
33.6 Tỷ
Siêu Phẩm, 80m2 Nam Rạch Chiếc, XD Hầm 5 Lầu, Sát Senturia An Phú 10tỷ600 ...
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
80 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
10.6 Tỷ
12x20 Nguyễn Hoàng 140tr/m2 Rẻ nhất An Phú, đất biệt thự KDC Mỹ Mỹ VIP Quận 2
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
240 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
33.6 Tỷ
(Giảm 6 tỷ) Góc 2MT Công Viên, Huy Hoàng 16x20,5 Gần Sông, 5 Lầu Chỉ 250tr/m2
05.11.2025
Diện tích
Địa điểm
318 m²
Quận 2 - Hồ Chí Minh
79.5 Tỷ
Trang đầu
<
Tin đã lưu