Bán đất nền dự án theo Phường tại quận 9

Chuyên mua bán đất nền dự án Kiến Á , Phước Long B, Quận 9 với đa dạng các nền đất trong khu vực.

Vị trí: Bán đất nền dự án tại Phường Phước Long B - Quận 9 - Hồ Chí Minh

Giá: 85 Triệu/m² Diện tích: 222 m²

Thông tin mô tả

Bán đất nền KDC Kiến Á, Liên Phường, Phước Long B, Q9, HCM, là nơi lý tưởng cho các bạn trẻ muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.
- Diện tích 5x27m², trục chính đường D3 (16m), giá 102 triệu/m2
- Diện tích 5x27m trục đường 12m, view công viên. Giá bán 71 tr/m.
- Diện tích 5x26m trục đường 16m, Giá bán 85 tr/m.
- Diện tích 5x29m trục đường 16m, Giá bán 85 triệu/m.
- Diện tích 5x22m, đường 12m, giá bán 87tr/m2
- Diện tích 5x26m, đường 20m, kinh doanh tốt, giá bán 122tr/m2
- Diện tích 5x20m, đường Liên Phường (30m), giá bán 180tr/m2

- Diện tích 320m trục đường 12m. Giá bán 65 triệu/m. View công viên.
- Diện tích 10x20m trục đường 12m, 1/ Liên Phường. Giá bán 78 triệu/m.
- Diện tích 222m², lô góc, trục 12m, giá bán 85tr/m2

Ngoài ra em còn bán các đất nền dự án lân cận quý khách có thể tham khảo thêm
*** Dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Quận 9
- Lô C2 : đường 16m , giá 85 triệu/m.
- Lô L : đường 12m , giá 68,5 triệu/m.
- Lô B: đường 12m, giá 79tr/m2
- Lô F : đường 20m, giá 90 triệu/m.
- Lô Q2: đường chính 20m, giá 105 triệu/m.
- Lô P: trục chính 20m , giá 120 triệu/m.
- Lô C2 , trục chính 20m , giá 120 triệu/m.

*** Dự án Nam Long, Phước Long B, Quận 9
- Diện tích 115m, đường 12m, giá 86tr/m2
- Diện tích 90m², đường 12m, giá 90tr/m2
- Diện tích 90m, trục chính đường D3, giá 11,1 tỷ
- Diện tích 240m², trục chính đường D3, giá 84tr/m2

Sản phẩm rất thích hợp cho kinh doanh hoặc xây nhà.
Pháp lý đầy đủ, tiện lợi cho việc mua bán.
Vị trí đẹp, phong thủy ổn định, không gian thoáng đãng, tạo cảm giác dễ chịu.
Khu vực xung quanh
Gần bệnh viện Y Dược Sài Gòn, công viên, siêu thị Bách Hóa Xanh trên đường D3, trường tiểu học Nguyễn Văn Bá, trường mầm non Hoa Hồng Đỏ, trường THPT Phước Long.

Em Tuấn nhận mua bán đất nền các dự án phân khu trên Phước Long B như dự án Phú Nhuận, dự án Nam Long, dự án Kiến Á, dự án Hoàng Anh Minh Tuấn..... Anh chị, Quý Khách có nhu cầu mua bán, tư vấn nhà đất vui lòng liên hệ em Tuấn qua số điện thoại : 0903 838 703 Đức Tuấn (Zalo, Viber)
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17272046
Mặt tiền
Đường vào
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 28/01/2026
Ngày hết hạn 30/04/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Hồ Đức Tuấn
Địa chỉ
Điện thoại
Mobile 0903838703
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Bán đất nền có thời hạn DT 200m2, giá 61tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9

13.05.2026
200 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 61 Triệu/m²

Đang cần bán đất nền DT 300m2, đường 20m, KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

13.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m

13.05.2026
415 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 55 Triệu/m²

Cần bán nhanh 2 nền đất giá rẻ DT 200m2, Giá 60tr/m2 KDC Kiến Á, đường Liên Phường, Quận 9

13.05.2026
200 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 60 Triệu/m²

Cần bán Đất dự án Khu dân cư Nam Long, quận 9 Diện tích 90m², Giá 9.1 Tỷ, phù hợp cho cả kinh doanh

13.05.2026
90 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 101 Triệu/m²

Lô đất KDC Hưng phú 2 diện tích 120m, vị trí đẹp khu tiềm năng

13.05.2026
120 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 9.8 Tỷ

Lô đất KDC Nam Long DT 140m, vị trí đẹp, khu tiềm năng

13.05.2026
140 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 16 Tỷ

Lô đât KDC An sinh đường Liên phường DT 52m vị trí đẹp

13.05.2026
52 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 5.6 Tỷ

Lô đất mặt tiền đường D1 khu dân cư nam long DT 240m, khu vip

13.05.2026
240 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 25 Tỷ
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu