Bán đất nền dự án theo dự án tại quận 9

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Ký gửi bán nhanh 1 số nền đất thuộc KDC Phú Nhuận Q9 vị trí đẹp giá bán từ 61tr/m2

Vị trí: Bán đất nền dự án tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Hồ Chí Minh

Giá: 61 Triệu/m² Diện tích: 264 m²

Thông tin mô tả

- Lô H: DT14x20.7= 290m² - đường 659 - giá 96 tr/m² (27 tỷ 840 triệu).
- Lô A2: DT 14.2x24.2m = 342m² - đường chính 659(20m) - giá 92 tr/m (31 tỷ 464 triệu).
- Lô L: DT 14x20.5m = 287m² - đường 20m - giá 68 tr/m (19t tỷ 516 triệu).
- Lô góc P DT 14.72x20 = 294.3m² - đường chính 659(sát Liên Phường - giá 96tr/m² (28 tỷ 252 triệu).
- Lô K(Góc): DT 15.2x22.2m = 340m² - đường 12m - giá 56 tr/m (19 tỷ 040 triệu).
- Lô C1: DT 15x20m = 300m² - đường 12m - giá 66 tr/m (19 tỷ 800 triệu).
- Lô Q1: DT 15x18m = 270m² - đường 12m - giá 66 tr/m (17 tỷ 820 triệu).
- Lô B: DT 14.5x20m = 290m² - đường 12m - giá 64 tr/m (18 tỷ 560 triệu).
- Lô J: DT 15x18m= 264m² - đường 12m - giá 61 tr/m² (16 tỷ 104 triệu).
- Lô A2: DT: 14.2x20m = 282m² - đường 12m - giá 64 tr/m (18 tỷ 048 triệu).

- Pháp lý: Sổ đỏ cá nhân riêng, xây dựng hoàn công nhanh.

- Mẫu nhà: Biệt thự hiện đại xây dựng 50-60% diện tích đất. Xây 1 trệt 2 lầu.
-Tiện ích xung quanh: Gần chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện, khu vui chơi, công viên
+LH: 0932.678.222 Quốc Dũng
Chuyên đất nền dự án Phú Nhuận, P Phước Long B
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17226565
Mặt tiền
Đường vào
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 11/10/2025
Ngày hết hạn 09/01/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Nguyễn Quốc Dũng
Địa chỉ 68/23 Bưng Ông Thoàn, P Phú Hữu, TP Thủ Đức
Điện thoại
Mobile 0932678222
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Chuyên giới thiệu mua bán đất dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Q9

21.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN-PHƯỚC LONG B QUẬN 9

21.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²

Đang cần bán đất nền DT 316m2, giá thương lượng dự án KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9

21.05.2026
316 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

Đang cần bán đất nền DT 300m2, đường 20m, KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

21.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

Cần bán lô góc, đường 16m, Đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 380m², Giá 75Triệu/m²

21.05.2026
380 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²

Bán nền đất diện tích 280m2, vị trí tương lai phù hợp kinh doanh tại KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

21.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 81 Triệu/m²

Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m