Bán đất nền dự án theo dự án tại quận 9

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Chủ đất cần tiền bán gấp lô S, đường 12m, dự án Phú Nhuận, Q9

Vị trí: Bán đất nền dự án tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Hồ Chí Minh

Giá: 56 Triệu/m² Diện tích: 270 m²

Thông tin mô tả

Cần bán đất nền biệt thự dự án Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9. 
- Lô S dt 15x18 đường 12m, hướng Tây Bắcgiá 56tr/m2
- Nền E, DT 14m x 20m đường 12m, giá 60 tr/m2.

- Nền J, DT 288m2, góc 2 mặt tiền giá 59 tr/m2.

- Nền R, DT 13m x 18.3m đường 12m, giá 63 tr/m2.

- Nền D, DT 14,3m x 20,5m, đường 16m, view sông, giá 62,5 tr/m2.

- Nền D, DT 14.3m x 20.5m, đường 20m, giá 67 tr/m2.

- Nền B, DT 14,5m x 20m, đường 12m, giá 60,5 tr/m2.

- Nền C1, DT 15m x 20m, đường 12m, giá 60 tr/m2.

- Nền M, DT 15m x 23m, đường 20m, giá 64 tr/m2.

- Nền N, diện tích 14m x 20m, đường 20m, giá 65tr/m2.

Và còn nhiều nền khác phù hợp với nhu cầu của khách hàng. 

Liên hệ: 0909.745.722 A. Hưng - Nhận ký gửi bán nhanh đất dự án Phú Nhuận và các dự án Bách Khoa, Báo Kinh Tế, Sở Văn Hóa TT, Kiến Á... Quận 9 trong 5 ngày.
Hình ảnh (1) Bản đồ
  •  Chủ đất cần tiền bán gấp lô S, đường 12m, dự án Phú Nhuận, Q9

Đặc điểm bất động sản

Mã số 12071340
Mặt tiền
Đường vào
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 05/11/2025
Ngày hết hạn 05/02/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc le hung
Địa chỉ lô R31, KDC, dự án Phú Nhuận, Q9
Điện thoại
Mobile 0909745722
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Đang cần bán đất nền DT 300m2, đường 20m, KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

13.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m

13.05.2026
415 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 55 Triệu/m²

Đang cần bán đất nền DT 316m2, giá thương lượng dự án KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9

13.05.2026
316 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

Bán nền đất diện tích 280m2, vị trí tương lai phù hợp kinh doanh tại KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

13.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 81 Triệu/m²

Cần bán Đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 290m², Giá 17.8 Tỷ, đường 20m

13.05.2026
290 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 17.8 Tỷ

Cần bán nền đất dự án Phú Nhuận, Quận 9, giá tốt cho khách đầu tư

09.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu

Chính chủ gửi bán gấp 2 nền đất dự án Phú Nhuận Phước Long B, quận 9

09.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

Cần bán 1 số nền đất biệt thự dự án khu dân cư Phú Nhuận Phước Long B, Quận 9.

09.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 73 Triệu/m²

BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN-PHƯỚC LONG B QUẬN 9

09.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu