Bán đất nền dự án theo dự án tại quận 9

Bán lô đất có DT 239m2, đường 20m, thuộc dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Q. 9

Vị trí: Bán đất nền dự án tại KDC Phú Nhuận - Phước Long B - Quận 9 - Hồ Chí Minh

Giá: 665 Triệu/m² Diện tích: 239 m²

Thông tin mô tả

Cần bán lô R, tại dự án Phú Nhuận, 239m2 (13x18,3m), trục đường 20m, cách đường Liên Phường 150m, hướng Tây Nam.
Giá: 66,5 tr/m2.
Sổ đỏ chính chủ.
Vị trí: Gần đường Liên Phường, gần sân golf Rạch Chiếc, Phường Phước Long B, Q. 9.
Và còn nhiều nền đẹp giá tốt giới thiệu cho quý khách.
Liên hệ: 0914.92.02.02 - 0975.147.109 (Mr. Quốc).
Sàn BĐS Đất Việt, Q. 9. Số 72 Liên Phường, Phước Long B, Q9.
Nhận ký gửi mua bán nhanh nhà đất dự án Phú Nhuận.
Hình ảnh (1) Bản đồ
  • Bán lô đất có DT 239m2, đường 20m, thuộc dự án Phú Nhuận, P. Phước Long B, Q. 9

Đặc điểm bất động sản

Mã số 10097925
Mặt tiền 13 m
Đường vào 20 m
Hướng nhà Tây-Nam
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 25/09/2025
Ngày hết hạn 26/12/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Viết Quốc
Địa chỉ 72 (247a) đường Liên Phường, Phước Long B, Quận 9, TP.HCM
Điện thoại 0975147109
Mobile 0914920202
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Chuyên Giới Thiệu Mua Bán Đất Dự án Phú Nhuận q9 – Phước Long B, Q9

22.05.2026
320 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²

Chuyên giới thiệu mua bán đất dự án Phú Nhuận, Phước Long B, Q9

21.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

BÁN ĐẤT NỀN KDC PHÚ NHUẬN-PHƯỚC LONG B QUẬN 9

21.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²

Đang cần bán đất nền DT 316m2, giá thương lượng dự án KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9

21.05.2026
316 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

Đang cần bán đất nền DT 300m2, đường 20m, KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

21.05.2026
300 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 74 Triệu/m²

Cần bán lô góc, đường 16m, Đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 380m², Giá 75Triệu/m²

21.05.2026
380 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 75 Triệu/m²

Bán nền đất diện tích 280m2, vị trí tương lai phù hợp kinh doanh tại KDC Phú Nhuận, PLB, Quận 9

21.05.2026
280 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 81 Triệu/m²

Bán đất giá tốt, sổ đỏ KDC Phú Nhuận, PLB, quận 9 DT 290-415m2, đường 12m và 16m

13.05.2026
415 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 55 Triệu/m²

Cần bán Đất dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Diện tích 290m², Giá 17.8 Tỷ, đường 20m

13.05.2026
290 m² Quận 9 - Hồ Chí Minh 17.8 Tỷ
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu