TÌM KIẾM
Bán đất nền dự án theo dự án tại quận 9
Blue Diamond Riverside (1)
Centana Điền Phúc Thành (9)
Chung cư Điền Phúc Thành (2)
Diamond Island quận 9 (5)
Flora Anh Đào (1)
Green Building (1)
Hưng Phú 2 (44)
KDC Hoàng Anh Minh Tuấn (67)
KDC Khang Điền - Intresco (2)
KDC Kiến Á (121)
KDC Phú Nhuận - Phước Long B (336)
KDC Trí Kiệt - Long Trường (8)
Khu dân cư Bắc Rạch Chiếc (5)
Khu dân cư Đại học Bách khoa (130)
Khu dân cư Đảo Thịnh Vượng (1)
Khu dân cư Gia Hòa (15)
Khu dân cư Gò Cát 2 (4)
Khu dân cư Khang An (36)
Khu dân cư Long Thuận (1)
Khu dân cư Nam Long (100)
Khu dân cư Sở Văn Hóa Thông Tin (109)
Khu đô thị mới Đông Tăng Long (2)
Khu nhà ở Thiên Lý (8)
Kikyo Residence (1)
Nam Khang Residence (1)
Park Riverside Tân Cảng (1)
Rio Casa (1)
Rio Centro Gò Cát (3)
River Park (4)
Samsung Village (1)
Singa City (11)
Tam Đa BCR (6)
TDL Residence (2)
The Boat Club Residences (9)
The Sun City Minh Sơn (9)
Topia Garden (7)
Verosa Park Khang Điền (1)
Việt Nhân SHTP Riverside (1)
Việt Nhân Villa Riverside (5)
Xem thêm
Liên kết nổi bật
Nhà đất bán Quận 9
Bán đất nền dự án Đường Dương Đình Hội
Nhà đất bán Đường 339
Nhà đất bán Đường Làng Tăng Phú
Nhà đất bán Đường Tân Lập 1
Bán đất Đường Tam Đa
Nhà đất bán Đường Đường 102
Bán đất Đường Đường 102
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
LÔ ĐẤT KHỦNG NỞ HẬU TÀI LỘC 4323m2 giá 195 tỷ - MẶT TIỀN LÊ VĂN KHƯƠNG, QUẬN 12
4320 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
195 Tỷ
Bán đất 5x22m giá 3,75 tỷ Đường nhựa thông 6m Lê Văn Khương
110 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất 5x24m giá 3,75 tỷ Đường nhựa 6m thông Trịnh Thị Dối
120 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
3.7 Triệu
Bán nhà mặt tiền 24x78m giá 115 tỷ Đường Lê Thị Hà
1872 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán nhà mặt tiền 10x38m giá 14 tỷ Đường Tân Xuân 3
380 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
14 Tỷ
Bán 3 lô đất liền kề nhau LK29 Khu đô thị mới Đông Sơn, Phường An Hoạch, Thành phố Thanh ...
100 m²
Thanh Hóa - Thanh Hóa
18 Triệu/m²
Bán lô đất MBQH 1413 Phường Lam Sơn,Thành phố Thanh Hóa gần chợ Tân An Tân Bình giá đầu tư
Không xác định
Thanh Hóa - Thanh Hóa
22 Triệu/m²
Cần tiền bán nhanh lô đất MB95 Quảng Trạch, Quảng Xương, Thanh Hóa 125m2 giá chỉ 820 triệu
125 m²
Quảng Xương - Thanh Hóa
820 Triệu
Bán đất dự án Khu đô thị Lam Sơn trung tâm thị trấn huyện Thọ Xuân, Thanh Hóa giá đầu tư
Không xác định
Thọ Xuân - Thanh Hóa
1.20 Tỷ
Bán đất mặt tiền 20x50m full thổ giá 19 tỷ Đường Xuân Thới Thượng 4
1000 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
19 Tỷ
Liên kết
Bất động sản Hòa Bình
Bán đất Phú Yên
Bán nhà Kon Tum
Bán nhà Quận 10
Bán nhà Gò Vấp
Bán nhà Hồ Chí Minh
Bán nhà Bến Lức
Bán nhà Biên Hòa
Bán đất Hưng Phú lô góc Biệt thự đơn Lập 13.5x22.5m
Vị trí:
Bán đất nền dự án tại Hưng Phú 1
- Quận 9 - Hồ Chí Minh
Giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
126 m²
Thông tin mô tả
Bán đất dự án Hưng Phú lô góc, 13.5x22.5
Vị trí đẹp tiện kinh doanh.
Giao thông thuận tiện.
hương: Đông nam
Cơ sở hạ tầng hiện đại, đồng bộ khu sầm uất.
Ai có nhu cầu liên hệ: 0918 188 003 A. Phong.
Hình ảnh (5)
Bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã số
7676279
Ngày đăng tin
23/03/2026
Ngày hết hạn
23/06/2026
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Vũ Phong
Địa chỉ
Dự án Hưng Phú 1, Quận 9, Hồ Chí Minh
Điện thoại
0918188003
Mobile
0918188003
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Lưu tin
In tin này
Các tin rao cùng khu vực
Dự án Hưng Phú, Q9(TP Thủ Đức), DT 211 m2 cần bán ngay, giá cực rẻ
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
211.2 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
70 Triệu/m²
Bán đất Phước Long B, quận 9, bán gấp đất nền dự án Hưng Phú 1, LH 0914 920 202
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
185 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
72 Triệu/m²
Bán đất dự án Hưng Phú Quận 9, 10x17.5m,
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
175 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
60 Triệu
Bán đất tại khu nhà ở cao cấp Hưng Phú 1 Quận 9
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
177.6 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
60 Triệu
Bán đất biệt thự song lập Hưng Phú 1, Phước Long B,
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
175 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
68 Triệu/m²
Bán đất dự án Hưng Phú 1, lô góc 2MT
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
175 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đât hưng phú 6x18.5
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
108 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
8.7 Tỷ
Tin ngày 25/2/2025 cần bán biệt thự đơn lập dự án hưng phú 1 dt 10x20 m giá 65tr/m
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
210 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
75 Triệu/m²
Bán đất nền dự án Hưng Phú 1, Quận 9 (TP Thủ Đức), 0914.920.202
20.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
215 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
70 Triệu/m²
Bán đất nền dự án Hưng Phú 1, phường Phước Long B, Quận 9, giá 80 tr/m2
20.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
90 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
80 Triệu/m²
Xem tất cả các tin rao tương tự
Các tin rao cùng khoảng giá
Bán gấp đất nền Diện tích 90m2 Lô E, KDC Sở văn hoá thông tin, quận 9
09.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
90 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
BánNền biệt thự 10x17.5 dự án hưng phú quận 9
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
Không xác định
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất nền dự án KDC Kiến Á, Quận 9 giá rẻ
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
Không xác định
Quận 9 - Hồ Chí Minh
82 Triệu/m²
Đang cần bán đất nền DT 316m2, giá thương lượng dự án KDC Phú Nhuận, Phường Phước Long B, Quận 9
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
316 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất dự án Bách Khoa, quận 9 nhiều lô vị trí đẹp giá rẻ
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
182 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất Gia Hòa nhiều lô vị trí đẹp giá rẻ Quận 9, hotline 0918188003
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
100 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất đô thị Gia Hòa, phường Phước Long B, Quận 9
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
100 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất Gia Hòa 10x20m, hướng Đông Nam
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
200 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Bán đất dự án Trí Kiệt, liền kề Nam Long.
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
200 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Chủ cần bán đất dự án gia hòa đường 30m
23.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
175 m²
Quận 9 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu