Bán đất theo Phường tại quận Hải An

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

‼️‼️ Siêu phẩm Tràng Cát mặt đường 8m dt 62m2 gần công viên TDC Sân Bay.

Vị trí: Bán đất tại Đường Thành Tô - Quận Hải An - Hải Phòng

Giá: 2169999.87 Tỷ Diện tích: 62 m²

Thông tin mô tả

DTMB: 62m2 Ngang 4m
Hướng: Tây Bắc
Pháp Lý: Sđcc
Giá: 2Tỷ170tr ( Có fix cho khách thiện trí )

➡️ Thửa đất vuông vắn, nằm vị trí thoáng mát, đường rộng 8m oto đỗ cửa.
➡️ Tiện ích đầy đủ, trường học các cấp, ban ngành, chợ dân sinh,...vv
➡️ Cách công viên TDC chỉ 50m, sát dự án Ecopark.
➡️ Phù hợp đầu tư, xây ở.

☎️☎️ Liên hệ xem đất. Em Tuấn - 0793390003 ( Zalo ).
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17405247
Mặt tiền 4 m
Đường vào 8 m
Hướng nhà Tây-Bắc
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 27/06/2025
Ngày hết hạn 27/09/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Đặng Tuấn
Địa chỉ Hải An - Hải Phòng
Điện thoại
Mobile 0793390003
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

BÁN ĐẤT NGÕ 172 CÁT LINH – TRÀNG CÁT – Ô TÔ VÀO TẬN NƠI – GIÁ 23TR/M²

25.04.2026
75 m² Hải An - Hải Phòng Thỏa thuận

BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ CẤP 4 MẶT ĐƯỜNG TRÀNG CÁT – HẢI AN – KINH DOANH TỐT – GIÁ 51TR/M²

24.04.2026
84 m² Hải An - Hải Phòng 51 Triệu

BÁN ĐẤT 2 MẶT TIỀN TRÀNG CÁT – HẢI AN – ĐƯỜNG 6M Ô TÔ TRÁNH – GIÁ 2,61 TỶ

10.04.2026
76 m² Hải An - Hải Phòng 2.61 Tỷ

BÁN ĐẤT TUYẾN 2 TRÀNG CÁT, HẢI AN LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG GIÁ 2,55 TỶ

09.04.2026
80 m² Hải An - Hải Phòng 2.55 Tỷ

BÁN ĐẤT TĐC GỐC LIM – HẢI AN – MẶT TIỀN 9M – ĐƯỜNG 12M – GIÁ 49,5TR/M²

13.05.2026
135 m² Hải An - Hải Phòng 495 Tỷ

BÁN NHÀ 3 TẦNG ĐẰNG HẢI – NGÕ 374 – Ô TÔ TRÁNH – 2 MẶT NGÕ – 3,75 TỶ

03.05.2026
60 m² Hải An - Hải Phòng 37 Triệu

BÁN ĐẤT PHÂN LÔ ĐÔNG HẢI 1 – BÙI THỊ TỰ NHIÊN – MT 9M – GIÁ 48TR/M²

01.05.2026
169 m² Hải An - Hải Phòng 480 Tỷ

⭐⭐Bán đất ngõ 162 Trung Lực - Đằng Lâm - 70m - Ô tô vào tận nơi

29.04.2026
70 m² Hải An - Hải Phòng 3.1 Triệu

BÁN ĐẤT MẶT ĐƯỜNG HẠ ĐOẠN 40 – ĐÔNG HẢI – KINH DOANH TỐT – GIÁ 3,75 TỶ

26.04.2026
72 m² Hải An - Hải Phòng Thỏa thuận

GIÁ TỐT ĐẦU TƯ - CHÍNH CHỦ CẦN BÁN ĐẤT PHƯƠNG LƯU, HẢI AN, HẢI PHÒNG – VỊ TRÍ ĐẸP

22.04.2026
125 m² Hải An - Hải Phòng Thỏa thuận
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu