Bán đất theo Phường tại quận 2

Bán lô đất Thảo Điền, mặt tiền Đường Số 64, Quận 2, Tp. Thủ Đức - Diện tich = 152m2 - 31 tỷ

Vị trí: Bán đất tại Đường Số 64 - Quận 2 - Hồ Chí Minh

Giá: 31 Tỷ Diện tích: 152 m²

Thông tin mô tả

Bán lô đất Thảo Điền, mặt tiền Đường Số 64, Quận 2, Tp. Thủ Đức
- Diện tích: 8.5x18m, công nhận 152m2
- Kết cấu: Đất trống
- Khu vực xây dựng cao tầng, nhiều căn hôj dịch vụ, toà nhà văn phòng cao cấp, thuận tiện kinh doanh nhiều ngày nghề
Giá bán: 31 tỷ ~ 203.9 triệu/m2
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
BÁN ĐẤT MT ĐƯỜNG SỐ 1, P. AN PHÚ, QUẬN 2 - CÁCH GA METRO CHỈ 100M
👉DT: 4,8m x24m - Công nhận 117m2
👉Khu Xây Dựng được Hầm 5 tầng
👉Đường rộng 16m thông thẳng ra nhà Ga Rạch Chiếc.chỉ cần đi bộ ra ga metro để vào trung tâm thành phố!
👉Giá Bán: 21,5 Tỷ
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17330861
Mặt tiền 8.5 m
Đường vào 14 m
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 23/04/2025
Ngày hết hạn 23/07/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc ngô khắc hà
Địa chỉ phước long A , Q9
Điện thoại 0933985116
Mobile 0933985116
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Bán đất Ngay đường Nguyễn Văn Hưởng Thảo Điền Q2 , Diện tích: 380 - 58 TỶ

13.05.2026
380 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 58 Triệu

13.05.2026
380 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 58 Triệu

Bán Biệt thự cũ tiện xây mới duong Nguyễn Ư Dĩ, Thảo Điền , quận 2

24.04.2026
214 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

❌ DINH THỰ MẶT SÔNG SÀI GÒN THẢO ĐIỀN . Q2 . DT HƠN 1000M2- THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

24.04.2026
1018 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

[Hàng Hiếm] 63 Tỷ Đất Xây Villa Compound Eden Thảo Điền, Quận 2 TP HCM.

24.04.2026
210 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh Thỏa thuận

BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN DUY HIỆU – NGUYỄN BÁ LÂN, THẢO ĐIỀN, QUẬN 2

16.04.2026
348 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 115 Tỷ

16.04.2026
348 m² Quận 2 - Hồ Chí Minh 115 Tỷ