Bán đất theo Phường tại huyện La Gi

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Bán 69m2 đất thỏ cư Hẻm Đinh Bộ Lĩnh, Phước Hội, LaGi giá mềm 900tr

Vị trí: Bán đất tại Đường Đinh Bộ Lĩnh - Huyện La Gi - Bình Thuận

Giá: 900 Triệu Diện tích: 69 m²

Thông tin mô tả

💥 Bán Đất Nền 69m² (5x13.8m) Lô 2 Đinh Bộ Lĩnh, Phước Hội, La Gi – Full Thổ Cư Chỉ 900 Triệu! 💥
900 TRIỆU sở hữu nền đất FULL THỔ CƯ Lô 2 đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Phước Hội. đất cao bằng phẳng, đường xe hơi 4m, đón đầu đường quy hoạch 20m thông ra Lê Minh Công. Khu dân cư hiện hữu, an ninh, đầy đủ điện nước. Cách Đinh Bộ Lĩnh 500m, gần chợ, trường học và UBND trong bán kính 1.5km.
Vị trí: Khu phố 8, Phường Phước Hội, TX. La Gi, Bình Thuận (Hướng: Tây Bắc).
Diện tích: 5m x 13.8m. Tổng diện tích: 69m² - Đất thổ cư toàn bộ.
Giá bán: 180 Triệu/m ngang. Giá tổng: 900 Triệu – Thương lượng chính chủ.
Thích hợp: Ở định cư, đầu tư sinh lời.
Liên hệ: 0911.95.88.99 - Minh DoNa
CHUYÊN: Mua Bán - Ký Gửi BDS: Lô - sào - mẫu - đất Biển - Dự án
Hỗ trợ hồ sơ pháp lý sổ đỏ - chuyển mục đích - Tách thửa - Biến Động - Kiểm tra quy hoạch
Nhận quản lý BDS dòng tiền: Homestay, khách sạn, nhà cho thuê & làm đẹp BDS
Nhận Thiết kế thi công xây dựng & Trang trí nội thất
Hỗ trợ vay vốn Ngân Hàng & Tư vấn tài chính BDS
Nhận Tour Phân tích - Định giá thị trường BDS
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17586541
Mặt tiền 5 m
Đường vào 5 m
Hướng nhà Tây-Bắc
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin 21/01/2026
Ngày hết hạn 21/04/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc MINH DONA
Địa chỉ Thị xã LaGi, Bình Thuận
Điện thoại 0911958899
Mobile 0911958899
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Bán 3620m2 đất thổ cư Đường Lý Nam Đế, Phước Hội, LaGi giá mềm

28.04.2026
3620 m² La Gi - Bình Thuận 7.5 Triệu

Bán 10m x 20m Hẻm Lý Thái Tổ, Tân Tiến, LaGi 750 triệu cách Biển 350m

20.05.2026
230 m² La Gi - Bình Thuận 750 Tỷ

Bán 14.7m x 17m 2 mặt đường hẻm Hoàng Diệu - Tân An - LaGi full thổ cư

19.05.2026
282 m² La Gi - Bình Thuận 3.5 Triệu

Bán 12m x 40m đất thổ cư Hẻm Lý Thái Tổ, Tân Tiến, LaGi gần biển giá rẻ

07.05.2026
456 m² La Gi - Bình Thuận 2 Triệu

Bán 5m x 20m đất ODT Đường N5 - Tân An - Lagi KDC Nguyễn Thái Học 2.3 tỷ

29.04.2026
100 m² La Gi - Bình Thuận 2.3 Triệu

Bán 5m x 24m đất ONT mặt tiền Hùng Vương - Tân Tiến - LaGi gần biển