Bán đất theo Thị trấn tại huyện Gia Lâm
Dương Xá (1)
Bán đất Đường Nguyễn Đức Thuận
Bán căn hộ chung cư Đường Nguyễn Đức Thuận
Bán đất Đường Tỉnh Lộ 179
Bán đất Đường Ỷ Lan
Bán đất đường Cổ Bi
Bán đất Đường Ngọc Động
Bán đất Đường Cửu Việt 2
Bán đất nền dự án Đường Ngô Xuân Quảng
Bán đất Đường Ngô Xuân Quảng
Bán căn hộ chung cư Đường Ngô Xuân Quảng
Nhà đất mới nhất
Nhà đất tiêu biểu
QUỸ ĐẤT LỚN 6.300m² GẦN CHỢ XUÂN THỚI THƯỢNG – GIÁ CHỈ 25 TỶ
6300 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
MẶT TIỀN NHỰA AN NHƠN TÂY – NGANG 20M – GIÁ CHỈ 10.5 TỶ VỊ TRÍ ĐẸP
1313 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
BÁN NHÀ PHÚ LƯƠNG , NGÕ THÔNG OTO GIÁ CHỈ 5.5 TỶ GẦN TRƯỜNG ĐẠI NAM
35 m²
Hà Đông - Hà Nội
550000000 Tỷ
CHỦ NGỘP BÁN GẤP 2 LÔ ĐẤT NHỊ BÌNH – ĐƯỜNG XE TẢI – GIÁ CỰC TỐT
2000 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHÀ 2 TẦNG VIP MẶT TIỀN PHAN VĂN HỚN – 5x32 – KINH DOANH ĐỈNH
160 m²
Hóc Môn - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHÀ ĐẸP CHÍNH CHỦ - GIÁ TỐT - Vị Trí Đẹp Tại Xóm 13, Xã Nghĩa Thành, Huyện Nghĩa Hưng, ...
63 m²
Nghĩa Hưng - Nam Định
1.2 Triệu
Vinhomes Global Gate Hạ Long, chỉ từ 7.7 tỷ sở hữu liền kề view Vịnh Hạ Long
60 m²
Hạ Long - Quảng Ninh
7.7 Triệu
MẶT TIỀN 30M KDC AN SƯƠNG – 2 LÔ LIỀN KỀ – GIÁ TỐT ĐẦU TƯ, P. Tân Hưng Thuận, Q12,
100 m²
Quận 12 - Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
NHỈNH 16 TỶ SHOPHOUSE HÀNG HIẾM CHỦ ĐẦU TƯ TRỤC KINH DOANH – PB19 OCEAN PARK CITY VỪA Ở ...
88 m²
Văn Giang - Hưng Yên
16.3 Triệu
CHÍNH CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN NHÀ 3 TẦNG MẶT TIỀN HXH 6M Đ.NGUYỄN TRÃI, QUẬN 1- DT 59M2 SH ...
59 m²
Quận 1 - Hồ Chí Minh
143 Triệu
Liên kết
Mua chung cư Bắc Từ Liêm
Mua chung cư Cầu Giấy
Vinhomes Grand Park
Chính chủ cần bán 106m2 đất thực tế 115m2 cách chợ gia lâm 30m
Vị trí:
Bán đất tại Đường A
- Huyện Gia Lâm - Hà Nội
Giá:
Thỏa thuận
Diện tích:
115 m²
Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán 106m2 đất thực tế 115m2 cách chợ gia lâm 30m, ô tô vào nhà , ngõ thông
Giá 21,5 tỷ
Lh 0918967546 hoặc 0916010027
Bản đồ
Đặc điểm bất động sản
Mã số
17220725
Mặt tiền
8 m
Đường vào
4.5 m
Hướng nhà
KXĐ
Số tầng
Số phòng
Số toilet
Nội thất
Ngày đăng tin
30/12/2024
Ngày hết hạn
30/03/2025
Thông tin liên hệ
Tên liên lạc
Đăng Tin
Địa chỉ
Hà Đông, Hà Nội
Điện thoại
0916010027
Mobile
0916010027
Email
Địa chỉ email này được bảo vệ bởi JavaScript.
Bạn cần kích hoạt Javascript để có thể xem.
Lưu tin
In tin này
Các tin rao cùng khu vực
Bán tòa chung cư mini tại Cửu Việt Trâu Quỳ, 105m2 có 25 phòng đang khai thác ổn định
21.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
Không xác định
Gia Lâm - Hà Nội
22 Tỷ
Bán 140m đất đấu giá 31ha Trâu Quỳ, vị trí kinh doanh buôn bán sầm uất cafe, kara, bar
21.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
140 m²
Gia Lâm - Hà Nội
25 Tỷ
Bán đất mặt phố Cửu Việt 1 khu vực đông sinh viên và dân cư, tặng nhà buôn bán kinh doanh được ngay
21.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
105 m²
Gia Lâm - Hà Nội
15.9 Tỷ
Bán 60m OLK1 tái định cư Trâu Quỳ mặt đường 17m, cách 500m ra hồ điều hòa Gia Lâm
21.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
60 m²
Gia Lâm - Hà Nội
12.4 Tỷ
Bán Đất TĐC Trâu Quỳ 113m2 Nở Hậu, Đường 11m Đối Diện Shophouse Metropolitan
19.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
113 m²
Gia Lâm - Hà Nội
16.5 Tỷ
❇️BÁN ĐẤT MẶT PHỐ THỊ TRẤN TRÂU QUỲ, GIA LÂM 85M2, MT 4M, ĐƯỜNG RỘNG 4 Ô TÔ TRÁNH
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
Không xác định
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
110.2m2 đất mặt phố kinh doanh sầm uất tại Trâu Quỳ, Gia Lâm. Đầu tư tốt. Lh 0989894845
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
169 Triệu
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
169 Triệu
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
169 Triệu
13.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
110 m²
Gia Lâm - Hà Nội
169 Triệu
Xem tất cả các tin rao tương tự
Các tin rao cùng khoảng giá
Đất 31ha Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Lô góc 170m2 Kinh doanh cực tốt. LH Ngay.
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
170 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Đất đấu giá 31ha, Trâu Quỳ, Gia Lâm. Rẻ nhất thị trường. Chỉ 52,9 triệu/m2. LH ngay.
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
130 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Bán GẤP 100m2 đất TDP Cửu Việt. Mặt tiền cực rộng. Kinh doanh cực kỳ tấp nập. Hỗ trợ 70 olo.
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
100 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
70m2 đất Trâu Quỳ, GLâm. MT 4,5m. Đường ô tô tránh nhau. Thiên đường sống. Giá rẻ bất ngờ. LH ngay.
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
70 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
70 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Bán đất Cửu Việt, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. DT 98m2. MT 6m. Đường rộng có vỉa hè. LH ngay.
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
98 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Bán đất trung tâm Trâu Quỳ, Gia Lâm. 36m2, đường 22m, kinh doanh. 7 tỷ x. Lh 0989894845
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
36 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Bán đất Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội. Dt 59m2, mt 5m, đường 9m, giá 9 tỷ x. Lh 0989894845
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
59 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
03.05.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
59 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
234m2 Khu đấu giá 31ha, Trâu Quỳ, Gia Lâm. Mt 12m. Đường 15m. 3x tiểu học. Lh 0989894845
27.04.2026
Diện tích:
Địa chỉ:
234 m²
Gia Lâm - Hà Nội
Thỏa thuận
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu