Bán căn hộ chung cư theo dự án tại quận 8

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

🌟 **CĂN HỘ THE PEGA SUITE 1 - QUẬN 8 ĐANG CHỜ CHỦ NHÂN MỚI!** 🌟

Vị trí: Bán căn hộ chung cư tại The Pegasuite - Quận 8 - Hồ Chí Minh

Giá: 3.6 Tỷ Diện tích: 68 m²

Thông tin mô tả

🏢 **Diện Tích:** 68m2
🛏️ **Thiết Kế:** 2 phòng ngủ - 2 WC
💵 **Giá Bán:** 3.6 tỷ (còn thương lượng)

✨ **Đặc Điểm Nổi Bật:**
- Căn hộ nằm trong khu biệt thự cao cấp, không gian sống lý tưởng và thoáng đãng.
- Hệ thống hồ bơi sang trọng, nơi bạn có thể thư giãn và tận hưởng không khí trong lành.
- Thiết kế hiện đại, tối ưu hóa không gian sống, mang đến sự thoải mái cho cả gia đình.

📜 **Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay trong ngày.** Chỉ cần bạn đến, mọi thứ đã sẵn sàng!

📞 **Liên hệ ngay:** 0933507269 - **Hoàng**
Khám phá một cuộc sống mới, đầy trải nghiệm tại The Pega Suite 1. Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này! 🏊♂️💖

#ThePegaSuite1 #CanHoQuận8 #BanhCanHo #NhaDat #DuAnBDS
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17154856
Mặt tiền
Đường vào
Hướng nhà KXĐ
Số tầng
Số phòng 2
Số toilet 2
Nội thất nội thất cơ bản
Ngày đăng tin 06/11/2024
Ngày hết hạn 06/02/2025

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc đoàn minh hoàng
Địa chỉ 854 tạ quang bửu
Điện thoại
Mobile 0933507269
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Cần Bán gấp Căn Hộ Tara Residence Quận 8, Dt : 70 m2, 2PN, 2WC, Giá : 3.350 tỷ/căn,

21.05.2026
70 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 3.55 Tỷ

Bán căn hộ chung cư tại Dự án Chánh Hưng Apartment, Quận 8, Hồ Chí Minh diện tích 150m2 giá 6.320 Tỷ

23.04.2026
150 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 6.32 Tỷ

BÁN CĂN HỘ GIAI VIỆT QUẬN 8 – DIỆN TÍCH LỚN 115M² – GIÁ TỐT CHỈ 6.320 TỶ

22.04.2026
150 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 6.32 Tỷ

Bán căn hộ chung cư Giai Việt 854 Tạ Quang Bửu, Quận 8.

22.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.3 Tỷ

Giỏ hàng căn hộ dự án Giai Việt Quận 8 - Giá cực hấp dẫn sang tên nhanh chóng

20.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.69 Tỷ

Bán căn hộ Giai Việt Quận 8, Diện tích sử dụng từ 72 - 138m2 giá chỉ từ 60 triệu/m2

17.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.7 Tỷ

Sắp mở bán giỏ hàng căn hộ Giai Việt Quận 8, giá chỉ từ 60 triệu/m2 nhà HTCB đã có sổ hồng

17.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.68 Tỷ
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu