Bán căn hộ chung cư theo Phường tại quận 8

Nhà đất mới nhất Nhà đất tiêu biểu

Lô đất hẻm 175 đình phong phú DT 81m vị trí đẹp

Không xác định Quận 9 - Hồ Chí Minh
6.2 Tỷ

Nhà Hoàng Văn Thái DT71m, 4 t, 14,8 tỷ.

71 m² Thanh Xuân - Hà Nội
14.8 Tỷ

Nhà Xã Đàn dt 60m, 4 t, 12 tỷ.

60 m² Đống Đa - Hà Nội
12 Tỷ

Nhà Nguyễn Trãi DT86m,8 tầng, 15 tỷ.

86 m² Thanh Xuân - Hà Nội
15 Tỷ

Cơ hội hiếm có – Căn hộ Giai Việt Quận 8

Vị trí: Bán căn hộ chung cư tại Phố Tạ Quang Bửu - Quận 8 - Hồ Chí Minh

Giá: 5.6 Tỷ Diện tích: 115 m²

Thông tin mô tả

🔥 Cơ hội hiếm có – Căn hộ Giai Việt Quận 8

Diện tích lớn: 115–145m², 2–3PN
Giá chỉ 55 triệu/m² (chưa VAT & PBT)
Hoàn thiện cơ bản, sổ hồng riêng từng căn
Nhận nhà ngay trước Tết – không lo chờ đợi
👉 Số lượng có hạn – liên hệ ngay hôm nay!
Ms Thúy – 0938839926
Bản đồ

Đặc điểm bất động sản

Mã số 17549980
Mặt tiền 10 m
Đường vào 15 m
Hướng nhà KXĐ
Số tầng 16
Số phòng 2
Số toilet 2
Nội thất
Ngày đăng tin 15/11/2025
Ngày hết hạn 15/02/2026

Thông tin liên hệ

Tên liên lạc Le Thi Thanh Truc
Địa chỉ 82 Võ Văn Tần Phường 6 Quận 3
Điện thoại 0938839926
Mobile 0938839926
Email
Lưu tin In tin này

Các tin rao cùng khu vực

Cần Bán gấp Căn Hộ Tara Residence Quận 8, Dt : 70 m2, 2PN, 2WC, Giá : 3.350 tỷ/căn,

21.05.2026
70 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 3.55 Tỷ

Bán căn hộ chung cư tại Dự án Chánh Hưng Apartment, Quận 8, Hồ Chí Minh diện tích 150m2 giá 6.320 Tỷ

23.04.2026
150 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 6.32 Tỷ

BÁN CĂN HỘ GIAI VIỆT QUẬN 8 – DIỆN TÍCH LỚN 115M² – GIÁ TỐT CHỈ 6.320 TỶ

22.04.2026
150 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 6.32 Tỷ

Bán căn hộ chung cư Giai Việt 854 Tạ Quang Bửu, Quận 8.

22.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.3 Tỷ

Giỏ hàng căn hộ dự án Giai Việt Quận 8 - Giá cực hấp dẫn sang tên nhanh chóng

20.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.69 Tỷ

Bán căn hộ Giai Việt Quận 8, Diện tích sử dụng từ 72 - 138m2 giá chỉ từ 60 triệu/m2

17.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.7 Tỷ

Sắp mở bán giỏ hàng căn hộ Giai Việt Quận 8, giá chỉ từ 60 triệu/m2 nhà HTCB đã có sổ hồng

17.04.2026
78 m² Quận 8 - Hồ Chí Minh 4.68 Tỷ
Xem tất cả các tin rao tương tự
Tin đã lưu